หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 16

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก. วันเกิดน้องเฟิร์น  (อ่าน 61500 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดครับ ลันล้า

อัปเกรดระบบให้ทันโลกเรานะครับ

(ตกใจรูปพี่บวบ โวย)
สสวก นะจ๊ะน้องรัก

ปีนี้ขอให้มีแต่สิ่งดีๆ เกิดขึ้นในชีวิต ทั้ง การเรียน ความรัก ครอบครัว สุขภาพกายใจ

จ๊วบ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
สุขสันต์วันเกิดจ๊ะ

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
สุขสันต์วันเกิดครับ

สุขสันต์วันเกิดจ้ะเฟิร์น
มีความสุขเยอะๆ เรียนจบไวๆ ได้งานดีๆนะจ๊ะ เกย์ออก
สุขสันต์วันเกิดจ้า มีความสุขมากๆนะ ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
 ฮือๆ~

ขอบคุณค่า

ญาติพี่น้อง เพื่อนๆโทรมา ถึงไม่ได้เจอแต่ก็ซาบซึ้งแล้ว

Las Noches Rubicundior
พี่เฟิร์นครับ
  สุขสันต์วันเกิด ( ย้อนหลัง ) นะครับ  ลันล้า
ขอให้มีสุขภาพดีตลอดปีนะครับ
ขอให้สวยขึ้นทุกวัน ทุกวันเลย  กรี๊ดดดดด
ถึงแม้ผมจะรู้จักพี่ในเวลาที่ไม่ได้นานนัก
ถึงแม้ผมได้รับการต้อนรับที่ไม่ค่อยดีเท่าไหร่
แต่ผมก็จะเคารพ พี่เฟิร์น และพี่ๆ ชาว f0nt.com ตลอดไป  อ๊าง~
และสุดท้าย ขอให้พี่เป็นขวัญใจของพวกเราตลอดไปนะครับ
.
.
.
เด็กใหม่ ร้าย บริสุทธิ์..เบนคับ

ร ะ ย ะ ท า ง พิ สู จ น์ ม้ า.....
ก า ล เ ว ล า พิ สู จ น์ ใ จ ค น.....
แ ต่ อ ย่ า สั บ ส น กั บ ก า ร ทำ ค ว า ม ดี.....
โฮ่ย  ขอให้มีฟามสุขครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ขอบคุณอีกครั้งสำหรับคำอวยพรจ้ะ

ไม่สามารถอัพในฮิห้าได้ กลัวแม่เห็น  อู้ย..
เมื่อคืนวันเสาร์เพื่อนมาีรับไปดื่ม อยู่แถว ม. จนผับปิดตีหนึ่ง (ออกไปห้าทุ่ม  กร๊าก)
แล้วก็ชวนไปต่อที่พัทยา ไปร้าน Hollywood อะเหยยย แถวนี้เป็นผับผู้ใหญ่จริงจัง
ไปถึงก็ตีสองแล้วหล่ะ ร้านนี้ปิดตีสี่ ก่อนเข้าให้เลือกเปิดเหล้าก่อน เปิดเรดไป 890 ชาร์จซะ
มิกเซอร์ 500 ได้ ราคาทั้งหมดไม่ได้ออกเอง  แหยะ
เป็นที่ทราบกันดีว่า ในผับจะมีกฏห้ามสูบบุหรี่แล้ว
แต่ ร้านนี้ครับ บารากุมีวางไว้กันเกือบทุกโต๊ะ โห ตื่นตาตื่นใจได้เห็นของจริง  กรี๊ดดดดด
ดูดกัน พ่นควันกระจาย ผู้หญิงสวยๆดูดพ่นๆ โถ่  ฮือๆ~
ส่วนบนเวที มีสาว อืม จะว่าสาวก็สาวที่มาเที่ยว  ไม่ล่ะ ออกไปยืนบิดซ้ายบิดขวา (ที่กล้าๆดูเป็นสาวทำงานแถวนั้น)

อะไรไม่สำคัญเท่า ซักพักที่ร้านมีโชว์ สาวๆ 5 คนในชุดแดง อ๊างงง เอ็กซ์มากกกกกกกกกกก  โวย ขึ้นมาโชว์
แล้วแบบเต้นน่ารักสุดๆ คนที่เป็นนักร้องหน้าเค้าดูออกว่าผิดธรรมชาติคือศัลยกรรมนั่นหล่ะ
แต่หุ่นดีอะ ขายาว ขาวมาก ก แบบว่าโต๊ะใกล้เวที  หื่น ชุดที่ใส่นี่ก็แบบ  หื่น
ส่วนเพื่อนที่มาด้วยโดนแฟนตบไปสองที  เจ๋ง  กร๊าก กำลังดูเพลินๆยังไม่ทันตีสาม ปิด  ครับมันปิด

เหตุผล ตำรวจลง  เอือม มาลงอะไรตอนนี้  โวย
สาวๆเลยเลิกเต้นเลย  ฮือๆ~

// สรุปร้านแบบนี้น่ากลัว  กร๊าก
เกย์คิงส์ ควีน เต็มเลย โบ๊ะรองพื้นกันมาซะหนา เสื้อผ้านี่เรียบกริบ
เสี่ยหิ้วสาวกันมากกว่า 2 อาทิโตีะข้างหลังผู้ชายมีอายุคนเดียวกับผู้หญิง 4  อู้ย..
ในร้านนี้ บารากุเป็นที่นิยมของคนเที่ยว

และเด็กไม่ควรไปจ้ะ  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
 โวย รูปล่ะ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
พี่เฟิร์นครับ
  สุขสันต์วันเกิด ( ย้อนหลัง ) นะครับ  ลันล้า
ขอให้มีสุขภาพดีตลอดปีนะครับ
ขอให้สวยขึ้นทุกวัน ทุกวันเลย  กรี๊ดดดดด
ถึงแม้ผมจะรู้จักพี่ในเวลาที่ไม่ได้นานนัก
ถึงแม้ผมได้รับการต้อนรับที่ไม่ค่อยดีเท่าไหร่
แต่ผมก็จะเคารพ พี่เฟิร์น และพี่ๆ ชาว f0nt.com ตลอดไป  อ๊าง~
และสุดท้าย ขอให้พี่เป็นขวัญใจของพวกเราตลอดไปนะครับ
.
.
.
เด็กใหม่ ร้าย บริสุทธิ์..เบนคับ

โอ้ยยย กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
โวย รูปล่ะ

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
สสวก.ด้วยคนครับ

ช้าไปหน่อยเพราะไปรับน้องมา  หยี

ตัวคนเดียว :]
 มีความสุขมากๆน๊าา  (แจ๋ว แจ๋ว)

กำลังโหลดข้อมูล .....
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 16