หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 89

ผู้เขียน หัวข้อ: แด่เด็กมัธยม  (อ่าน 333272 ครั้ง)

กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 กร๊าก อะไรเหรอครับพี่เอ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~

เป็นคำแนะนำที่เซนมาก

คำแนะนำคือไม่แนะนำอะไรเลย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

นั่นกลั่นกรองจากก้นบึ้งส่วนลึกของไส้ติ่งหัวใจเลยนะ น้องดำ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
เชื่อๆ  อืมมมมห์

ว่าไปแล้วผมโชคดีนะเนี่ย
พ่อแม่ไม่บังคับว่าจะต้องเรียนอะไร
ขนาดได้มหาลัยที่ว่าดีโคตรแล้วสละสิทธิ์
แม่อยากให้เอามาก  แต่ยังไม่บ่นซักแอะ

พี่ๆ แถวนี้เค้าเรียนวิศวะคอมกันเยอะแยะ
อยากรู้อะไรถามเลยครับ
ส่วนพี่ไม่รู้ตอบไม่ได้ กร๊าก

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้

เรียนวิศวะคอมที่อื่นไม่รู้นะครับ

แต่เรียนวิศวะที่ มอ. ทำสองอย่างนี้ได้ก็จบ

อึด และ ถึก

จะว่าไปที่เลือกอักษรนี่ก็ไม่ได้เล็งมาก่อนเลยนะ คือเลือกเพราะคะแนนมันถึง และชอบเรียนภาษา

พอเข้ามาเรียนแล้วดันชอบ เลยโชคดีไป

อ่ะนะ

หนูอยากได้เพราะชอบนะ

บอกแว้วอ้อมไม่เหมือนผู้หญิงเท่าไหร่อ่ะ

ออกทอมซะมากกว่า

แถมชอบอะไรไม่เหมือนเพื่อนอีก เฮ้ออออ กรรม

แค่คนหนึ่งคนที่ไม่เคยรู้จักการถูกรัก

ลองดูรายวิชาหรือยังครับว่าเข้าไปแล้วจะต้องเรียนอะไรบ้าง

สำรวจความชอบหรือไม่ชอบจากวิชาที่เรียนนี่แหละ

งบน้อย

ลองดูรายวิชาหรือยังครับว่าเข้าไปแล้วจะต้องเรียนอะไรบ้าง

สำรวจความชอบหรือไม่ชอบจากวิชาที่เรียนนี่แหละ

ดูแล้วเจ้าคร่า

แล้วก็คิดว่าตัวเองพอไหวอ่านะ เอ่อ ยังไงล่ะ

โอ๊ย พูดเองงงเอง พอแระ

ปั่นงานต่อดีกว่าง่ะ

แค่คนหนึ่งคนที่ไม่เคยรู้จักการถูกรัก
เด็ก ม.5 ทั้งหลาย ได้เวลารู้ที่นั่งสอบครั้งแรกกันแล้วจ้า  กรี๊ดดดดด

http://reg.niets.or.th/gatpat_seat52/index.html

(ทำไมตูเลือกพระนครดันได้นครปฐมฟระ  ฮือๆ~)

**ที่นั่งแพทวิทย์หน้าเว็บกับในบัตรสอบไม่ตรงกันแฮะ  ง่ะ ครั้งแรกก็ได้เรื่องเลยนะ สทศ. หน้ามึน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ก.พ. 2009, 22:32 น. โดย มอบ » บันทึกการเข้า
สอบที่ทับแก้วเหรอครับ กรี๊ดดดดด

ระวังจะติดใจที่นี่ แล้วอยากมาเรียนนะ คริคริ

เปลี่ยนแทบจะทุกปีเลย  เอือม
น้องชายปีนี้อยู่ม.5 มาถามใหญ่
ไอ้เราก็ไม่รู้เรื่องซะแล้ว  ง่ะ

พนักงานบริษัท.
เรียนอะไรดี อ๊ากกกก เครียด  ฮือๆ~
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 89