หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: journal and thesis service  (อ่าน 13826 ครั้ง)
journal or thesis เก่าๆที่โหลดไม่ได้ ลองโพสมาครับ
เนื่องจากว่า ตอนอยู่ไทย เปเปอร์เก่าๆบางทีจะโหลดไม่ได้ ดั้งนั้นอาจจะเป็นประโยชน์กับสาวกบางคน  เจ๋ง
และเห็นว่า ในนี้มีเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ หลายๆคน อยู่ต่างประเทศ ดั้งนั้นอาจจะเป็นประโยชน์ก็ได้

ของผมแนวๆ Engineer นะครับ  ยิ้มน่ารัก
อู้ว กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ปกติเขาก็ขอเอากับเพือนที่โหลดได้นี่นา ... งง อันนี้คือจะเอามาแปะหรือว่าไงครับ

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
ผมว่าคงหมายถึง ถ้าใครมีPaperที่ต้องการแต่หาไม่ได้ ให้โพสลงมา เดี๋ยวจะหาให้
มั้งครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เห็นหัวข้อตอนแรกนึกว่า จะรับทำ dissertation  อ๊าง~
 กรี๊ดดดดด ขอบคุณมากเลยค่ะ
ในไทยเปิดย้อนหลังได้แค่ 10 ปีเองอ่ะ

เวลามีเปเปอร์ที่อยากได้ แต่ว่ามันเก่าแล้วเปิดไม่ได้นี่มันน่าเศร้าเนอะ ฮือๆ~
ผมว่าคงหมายถึง ถ้าใครมีPaperที่ต้องการแต่หาไม่ได้ ให้โพสลงมา เดี๋ยวจะหาให้
มั้งครับ
ประมาณนี้แระครับ
ก็ดีครับ จะได้มีอีกเส้นทางนึง ... สำหรับคนที่โหลดไม่ได้ ...  ไหว้

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
เยี่ยมไปเลยค่ะ

+ ให้ความใจดี  กรี๊ดดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
 เกย์ออก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
โหๆๆๆ กรี๊ดดดดด
เคยอยากโหลดพวกทฤษฎีการเกิดจุดบนดวงอาทิตย์
ไปดูในเว็บฐานข้อมูลแล้ว มีแต่พวกแบบไม่ให้โหลดทั้งนั้นเลย ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ไม่เห็นขอนิ ฮ่าๆๆ

ขายตูดจ้ะ ขายตูด

(สาวกใหม่ๆ จะเก็ตไหมเนี่ย)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รับโหลดวิทยานิพนธ์จ๊ะ  แหยะ

คงเดี๋ยวได้โหลดของพี่ๆแล้วหละฮะ อ.สอนทำยังงอยู่เลย (Thesis จะรอดมั๊ยเนี๊ยะ)

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
หน้า: [1] 2 3 4