หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: วันเกิดจอย ( Psyfer_Dev)  (อ่าน 48449 ครั้ง)

สุขสันต์วันเกิดจ้าเจ๊จอย เกย์ออก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
รอให้เข้าวันที่ 5
สุขสันต์วันเกิดจ้า  เกย์ออก
สุขสันต์วันเกิดจ้าาาาา มีความสุขมากๆนะจ๊ะพี่จ๋า เกย์ออก

นานๆ จะเข้ามาที
ขอบคุณทุกคนค่ะ ซาบซึ๊งงง เหลือประมาณ

อายุ 30 แล้วครับ ดีใจด้วย

สุขสันต์วันเกิดเน่อบักจอย

ยังเว่ยยยยยยยยยย  โวย

อ๊าง~

กรี๊ดดด น่ารัก  กร๊าก กร๊าก

ปล. คุกกี้ ของบประมาณซื้อเตาอบใหม่ด้วยเค่อะ อันเก่าพัง  ฮือๆ~

สสวก เด้อเจ๊

เฮงๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แทงยูจ๊ะเอ กรี๊ดดดดด

พรใดส่งมาก็ขอให้เด้งกลับไปทุกคนเด๊อค่ะเด๊อ  เกย์ออก

สสวก นะจ๊ะเจ้จอยยย

สุขกายสุขใจ ร่าเริงแจ่มใส ขอให้เด็กลงทุกๆวัน  ร่ำรวยๆ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
สสวก  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

มีความสุขมากๆ ค่ะ เจ๊จอย
สวยวันสวยคืน สุขภาพแข็งแรงค่า  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
สุขสันต์วันเกิดจ้ะจอย  กรี๊ดดดดด
สุขสันต์วันเกิดครับ
แข็งแรง ร่าเริง ผ่องใส
กิจการงานใดๆ ก็ให้ลุล่วงด้วยดี

มีความสุขมากๆครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สุขสันต์วันเกิดครับเจ๊จอย

มีความสุขมากๆครับ ยิ้มน่ารัก

Reading Learning & Sharing
เพิ่งเห็นใน Facebook (ที่แอ้เพิ่งเข้าไปกดดูเล่นเป็นครั้งแรกเมื่อวานนี้)
สุขสันต์วันเกิดนะจ๊าจอย ดีจังที่ยังไม่ 30 ของแอ้อีกไม่กี่วันก็จะ 30 แหล่วววววว..

เจอแต่สิ่งดีๆ ใช้ชีวิตวัย 20 กว่าๆ ให้สนุกๆ นะจ๊า

(ปีนี้แอ้เที่ยวตะบันเลย มีเหตุผลเพราะงี้แหละ)

อ๊าง~

ขอให้มีความสุขเรื่อยไปนะครับ  ฮิ้ววว

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
สุขสันต์วันเกิดจ้า
ขอให้การงานผ่านฉลุย
บอสไม่ค่อยอยู่ออฟฟิศ
มีเวลาเล่นเน็ตตลอดวัน
ไม่ต้องเจอลูกค้าที่เรื่องเยอะ
ดีลงานกับใครก็ผ่านตลอด

และสุขภาพแข็งแรงเน้อพี่จอย  เกย์ออก

ขอบใจ ขอบคุณ ทุกๆ ท่านค่ะ  หยี
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14