หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: วันเกิดจอย ( Psyfer_Dev)  (อ่าน 48490 ครั้ง)
งั้นสวัสดีวันลอยกระทง กรี๊ดดดดด

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
สุขสันต์วันเกิดครับ
สุขสันต์วันเกิดครับ :)

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
วันเกิดเจ๊

เดี๋ยวเค้าให้เจ๊ทำเว็บเค้าเป้นของขวัญวันเกิดดีม๊ะ กร๊าก

ขอให้สวยวันสวยคืน

เป็นโต๊ะเครื่องแป้งเคลื่อนที่ คัมภีร์แต่งหน้าให้น้องๆต่อไปเน้อ ยิ้มน่ารัก

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
สสวก ครับ ขอให้รวยๆ  กรี๊ดดดดด

Today you , Tomorrow me.
 กรี๊ดดดดด

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
สสวก. ครับเจ๊จอย รวยๆสวยๆขึ้นทุกวันนะครับ ปลื้ม

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด สุขสันวันเกิดจ๊ะ ขอให้เงินทองไหลมาเทมานะจ๊ะ

แฮปปี้ ๆ ๆ ๆ ๆ เบิร์ดเดย์ .. สุขสันต์วันเกิด

ขอให้มีความสุขในวันดี ๆ วันนี้ และทุก ๆ วันตลอดไปเลยนะเจ๊จอย

ขอให้น่ารัก ๆ ใจดี เป็นที่รักของทุก ๆ คนนะคะ

ขอบคุณอีกครั้งสำหรับ อวตาร   กรี๊ดดดดด

สุขสันต์วันเกิดจ้า  ยิ้มน่ารัก
สสวก. ขอให้ร่างกายแข็งแรง สุขกายสบายใจนะครับ
ขอให้ทุกๆวันเป็นวันที่มีความสุข  ฮิ้ววว

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
 สุขสมวันเกิดครับ คิดทำสิ่งใดให้สำเร็จสมดังตั้งใจ ร่าเริงแจ่มใสอยู่เป็นนิจ หาคนมากินเค้กวันเกิดเป็นเพื่อนด้วยนะครับ
สุขสันต์วันเกิดครับ เจ๊จอย  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 ไหว้ สสวก ครับป้า

ขอบคุณทุกคนค่ะ  ว้าววว

พรใดอวยพรมาก็ขอให้คืนกลับไปนะคะ  กรี๊ดดดดด
มีความสุขมากๆ นะครับ ปลื้ม

กำลังโหลดข้อมูล .....
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 14