หน้า: 1 ... 75 76 77 78 79 80 81 [82] 83 84 85 86 87 88 89 ... 277

ผู้เขียน หัวข้อ: ท้องฟ้าบ้านคุณสีอะไรมั่งคะ  (อ่าน 1117439 ครั้ง)
ไฟล์ดิบเลยครับ  น้องดำ

ริมทางรถไฟสายเหนือ พื้นที่ ต.ห้วยไร่ อ.เด่นชัย จ.แพร่ มองไปทางไหนก็มีแต่หมอก

ลองทิ้ง space ท้องฟ้าดูเยอะๆ พี่เจฟ

ไอ้มืดหมี หมอกแบบนี้เท่ดีๆ ฟ้าบวกให้

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
+ คืนครับ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ดูรูปจ่าเจฟแล้วจินตนาการว่าที่นี่หนาวดีกว่า อืมมมมห์

พระจันทร์เมื่อวานซืน
(รูปนี้เหมือนกลางวันกว่าเดิมอีก กร๊าก)

อยากไปอีกอ่ะเบย์ หนาวได้สุดยอด  กรี๊ดดดดด (หมอกแถวนั้นตอนปี 49 หนากว่าตอนนี้อีก แค่ 2 เมตรก็มองไม่เห็นอะไรแล้ว)
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ท้องฟ้าที่เชียงใหม่เมื่อวานตอน 4 โมงเย็นครับ ไม่ได้ถ่ายจากตึกสูงๆด้วย  น้องดำ ปีนหอคอยแท็งค์น้ำขึ้นไปถ่าย ตรงบริเวณสถานีรถไฟเชียงใหม่

ไอ้สีดำๆสูงๆข้างขวา ที่ผมปีนขึ้นไป เสียวดี  หื่น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พ.ย. 2008, 20:28 น. โดย โทนี่ จ่า » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เป็นผมขาสั่นกั่กๆๆๆ  เฮ้ย!?

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ดูรูปจ่าเจฟแล้วจินตนาการว่าที่นี่หนาวดีกว่า อืมมมมห์

พระจันทร์เมื่อวานซืน
(รูปนี้เหมือนกลางวันกว่าเดิมอีก กร๊าก)

สวยนะ  ผมชอบ  หยี+

ฟ้าเชียงใหม่สวยมากๆ ขนาดยังไม่เจอตัวจริงนะ  อ๊าง~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
โอ้ววววว  กรี๊ดดดดด

เป็นผมขาสั่นกั่กๆๆๆ  เฮ้ย!?

ปีนทุกวันครับ เดี๊ยวก็ชินเองครับ  คริคริ

เหวอ เหวอ  โห สีสัน  กรี๊ดดดดด

ฟ้ายามเย็นค่ะ

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
รูปพี่ดาราก็ยังคงสุดยอดเหมือนเดิม  หยี

รูปพี่ดาราก็ยังคงสุดยอดเหมือนเดิม  หยี

ไหว้ ไหว้  ขอบคุณค้าบบ  + โลดดด   หยี

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
เหมือนคิ้วเลย กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฟ้าเชียงใหม่สวยมากๆ ขนาดยังไม่เจอตัวจริงนะ  อ๊าง~

สวยมากครับ  เจ๋ง

ตัวคนเดียว :]
โหย สวยๆทั้งนั้นเลย  เจ๋ง

กาก
แอบแวะตอนขาลงจากดอยปุย

แดดแรงแสบตามาก โฟกัสไม่ไหว หลุดโฟกัสซะงั้น  กร๊าก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
หน้า: 1 ... 75 76 77 78 79 80 81 [82] 83 84 85 86 87 88 89 ... 277