หน้า: 1 ... 193 194 195 196 197 198 199 [200] 201 202 203

ผู้เขียน หัวข้อ: จะเกิดอะไรไหม..  (อ่าน 808334 ครั้ง)
ส้มจะได้มีกำลังใจในการต่อสู้ไงพี่  หยี  (เหงื่อแตกพลั่ก)

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ต่อสู้นี่หมายถึงตบ เตะ ถีบ อะไรอย่างนั้นใช่ไหมครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ลดความอ้วนครับ

(เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

คือแบบ
อ้วน (นี่เจ็บปวด)
ขึ้นบาน (โคตรเจ็บปวด)

แถม
ปวีณา ทองสุกอีก
 อู้ย..

ผมมาตอกย้ำใช่ไหมนี่  ยิ้มน่ารัก

ใช่ค่ะ  กร๊าก
จะเกิดอะไรไหม..
ถ้าส้มเข้ามาอ่าน  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทางนี้เลยค่ะพี่โก้
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก
พี่โอ๋เชิญด้วยครับ  หยี

พี่ก็กะจะทักพอดี อ้วนขึ้นบาน
นึกว่าปวีณา ทองสุก

มันจะเกิดอะไรไหม ก็คราวนี้แหละพี่  โวย โวย โวย โวย

คือแบบ
อ้วน (นี่เจ็บปวด)
ขึ้นบาน (โคตรเจ็บปวด)

แถม

ปวีณา ทองสุกอีก
 อู้ย..

ผมมาตอกย้ำใช่ไหมนี่  ยิ้มน่ารัก

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด !!!!!!!   โวย โวย โวย โวย โวย โวย

ไปฉีดคาร์บอนเข็มเท่าไหร่วะ กูจะไปฉีดวันนี้เลย โวย โวย โวย โวย โวย โวย โวย โวย

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
พี่โอ๋เชิญด้วยครับ  หยี

ไม่เกี่ยว สิ

ส้มสวยเสมอสำหรับ ระจัน  ยิ้มน่ารัก
(รอดไหมนี่)

กร๊าก กร๊าก

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

พี่โอ๋ ชิ่ง อย่างไว
 กร๊าก
แค่ไปปั่นงานคืนเดียว  ง่ะ

เกือบพลาดซะแล้ว  (เหงื่อแตกพลั่ก)

:)
หน้า: 1 ... 193 194 195 196 197 198 199 [200] 201 202 203