หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 203

ผู้เขียน หัวข้อ: จะเกิดอะไรไหม..  (อ่าน 808766 ครั้ง)
ว้าว ๆ เพิ่งรู้เมื่อกี้เอง  หยี

ยินดีด้วย ยินดีด้วย  ปลื้ม

ตื่นเต้นแต่เช้าเลย  กรี๊ดดดดด
ยินดีด้วยทั้ง2คนนะครับ

มีอะไรให้ช่วยก็บอกได้นะครับ
อะไรที่ช่วยได้ก็จะช่วยเต็มที่อยู่แล้วละ
คนอื่นๆก็คงรู้สึกเหมือนกัน  ยิ้มน่ารัก
รักษาสุขภาพ เตรียมตัวให้พร้อมทั้งคู่นะครับ
งานแต่ง สนุก แต่เหนื่อยมาก เตรียมความพร้อมเนิ่นๆ ดีแล้วครับ
แต่อย่าไปซีเรียสมาก เดี๋ยวหมดสนุก

ยินดีล่วงหน้าครับ
 ยิ้มน่ารัก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
 กรี๊ดดดดด ยินดีด้วยนะคะ ตื่นเต้น ๆ ขออ่าน blog ก่อนนะ อ๊าง~

ดีใจล่วงหน้าด้วยนะครับ...  ฮิ้ววว

ปล. สตูนี้มันแต่งงานกันเยอะ เกินหน้าเกินตารุ่นพี่จริงๆ  ฮือๆ~

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
 ขอแสดงความยินดีอย่างเป็นทางการยิ่ง กับคนทั้งสองและครอบครัวของคนทั้งสอง
ขอให้พบกับความสุขความเจริญ  ไหว้

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
โบว์ แอนจะจัดงานแต่งพร้อมกันเหรอครับ  กรี๊ดดดดด ประหยัดดีนะ
เหมือนงานบวช ทีละหลายๆคนสะดวกสบาย ประหยัด

สงสัยไปงานแต่งเพื่อนมาบ่อยจนโดนทวง (อิอิ)

กำลังโหลดข้อมูล .....
มดเดินตามกันเกรียวเลยยยย  ยิ้มน่ารัก

ยินดีด้วยค่ะ  กรี๊ดดดดด
กรี๊ดดดดด การ์ดสวยอ้ะ ชอบๆๆๆ
ว่าแต่ ทำไมพี่แอนต้องเอาสีมาพ่นด้วยอะคะ งง

มันเป็นกาวนะดา

ตอนแรกเอก็คิดว่าจะลงแลคเกอร์ทำไม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ข่าวน่ายินดี   เกย์ออก

ฮี่ๆ

ไม้เท้ายอดทอง กระบองยอดเพชร 

หยีแดง  หยีแดง  หยีแดง  หยีแดง 

เกย์ออก
ดีใจล่วงหน้าด้วยนะครับ...  ฮิ้ววว

ปล. สตูนี้มันแต่งงานกันเยอะ เกินหน้าเกินตารุ่นพี่จริงๆ  ฮือๆ~
  กร๊าก พี่โอ น้อยใจ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ใจ จะ ขาดดดด แล้วเอยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย  ยิ้มน่ารัก

<a href="http://media.imeem.com/m/oC-pM_hUwV/aus=false/" target="_blank">http://media.imeem.com/m/oC-pM_hUwV/aus=false/</a>

เพิ่งอ่านที่บล็อกนั่นจบแล้ว หว๊านหวาน อ๊าง~
เตรียมการมานานแล้วด้วยนะนั่น  กรี๊ดดดดด
ยินดีด้วยนะครับ  อ๊าง~

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 203