หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนต์ภาษาไทยที่ดีควรมีคุณสมบัติ  (อ่าน 62473 ครั้ง)
เผยแพร่โดยเนคเทคนะครับ พอดีเค้าแจกในช่วงที่มีการประกวดฟอนต์
ผมก็เลยขอคัดลอกเอามาฝาก นักพัฒนาไฟแรงทั้งหลาย

โหลดไปอ่านเลยครับ อย่าลืมลง PDF Reader ไว้ก่อนด้วยนะ (เป็น Acrobat ก็ได้ครับ)

โหลด

ขอยืมแบนวิดท์แอนหน่อยนะ คงไม่ว่ากัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มิ.ย. 2006, 22:05 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า
ขอบคุณครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขอบคุณมา
เยี่ยมเลยครับ
เปิดดูผ่านๆ
ขอบคุณมา

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
     ขอบคุณครับเฮีย... เจ๋ง

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
ฟอนต์ไทยที่ดีควรเป็นภาษาไทย แหงอยู่แล้ว
อย่าว่าอย่างนั้นเชียว
ตัวอย่างคือฟ๐นต์หมี
ตอนนี้จมขี้ไปแล้ว
เออ

ดีจริงๆด้วย และจะเอาไปใช้นะครับ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ขอบคุณครับ  (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

ขอขอบพระคุณ กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ ลันล้า
ขอบคุณคับ
 เจ๋ง.... กึ๋ยๆ (แจ๋ว แจ๋ว)
 หน้ามึน หื่น
ขอบคุณค้าบบ
โหลดก่อน ขอบคุณครับ เจ๋ง

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
หน้า: [1] 2