หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 20

ผู้เขียน หัวข้อ: จะเตลิดไปไหน  (อ่าน 62881 ครั้ง)
อ่านโพสจร๋อย.เสร็จมีเพลงนึงดังในหัว

"เสร็จละมึง เสร็จละมึง

อยู่บ้านดีๆไม่ชอบ ออกมาตกหมึกคราวนี้เสร็จละมึง"

อ๊าง~

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ก็เห็นว่าพักนี้บอร์ดเรามันมีแต่สิ่งหวาน ๆ ตูก็แค่อยากอินบ้าง   ใช่ซี้~

เลวยั้นเงา
โดนมดกัดตลอดยังหวานไม่พอเหรอ  กร๊าก
 กร๊าก    อยากตกเป็นข่าวค่ะ 

เลวยั้นเงา
ตูอ่านเป็น

อยากเป็นตกขาวค่ะ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
 เป็นอะไรบ่อยๆ  วู้ววว   ไม่ล่ะ

เลวยั้นเงา
งั้นตกดำ  หมีโหด~

Las Noches Rubicundior
นั่นก็เป็นโรคแล้วว วู้ววว์   ใช่ซี้~

เลวยั้นเงา
งั้นเป็นโรค  หมีโหด~

เอือม   <--- ทำหน้าเลียนแบบพี่แอน

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่มีรูปมาโชว์บ้างเหรอครับ แหยะ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~

ตามบทต้องให้คนอื่นเอารูปมาโชว์ครับ

ผมกำลังเขียนบล๊อกอยู่

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 อ๊าง~  ถ้ามีเดี๋ยวรื้อมาให้นะกันย์  

(จู๋นี้ฝ่ายหญิงออกหน้าออกตาตลอด   กร๊าก)

เลวยั้นเงา
นึกว่าเอจะเป็นผู้โชคดีซะอีก  แหยะ

บล็อกนัทสนุกมากๆ เลยค่ะ..  กร๊าก

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 20