หน้า: 1 2 [3] 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD.โอ้เอ้ค่ะ  (อ่าน 19217 ครั้ง)
สสวก.ครับพี่โอ้เอ้

ขอให้นน.ลดไว้ๆ

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
สสวก ค่ะ ไหว้

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สสวก. ค่าพี่โอ้เอ้   ยิ้มน่ารัก

ขอให้ลดนน.สำเร็จดั่งใจหวังนะคะ  เจ๋ง
สวัสดีวันเกิด  ปลื้ม

ขอให้สุขสันต์ทุึกวันครับ  ไหว้

สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้สิ่งที่ทุกคนอวยพรมาประสบผลสำเร็จแด่พี่โอ้เอ้นะคะ  กรี๊ดดดดด

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
โอ้วเย แฮปปี้เบิร์ทเดย์ สุขสันต์วันเกิดค้าาาา  เกย์ออก

ขอให้ผอมได้อย่างที่ตั้งใจนะคะ  ยิ้มน่ารัก

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
ขอบคุณทุกคนครับ  ไหว้

Today you , Tomorrow me.
เมื่อคืนกินหมูกันลืมแฮปปี้เลย คริคริ

ขอให้มีความสุขสมอารมณ์หมายนะครับพี่

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ขอบคุณครับจักรี

สุขสันต์วันเกิดค่ะำพี่โอ้เอ้ มีความสุขตลอดปีเลยนะพี่
เงินทองไหลมาเทมา สุขภาพแข็งแรง เฮงๆค่ะ  ลันล้า

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
 ลันล้า Happy birthday นะคะ
สุขกาย สบายใจ
ปลอดภัยจากโรคภัยไข้เจ็บ รวยๆค่ะพี่  ยิ้มน่ารัก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ขอบคุณครับ ทั้งคู่เลย

Happy birthday krub ลุง

may your life filled with joy and happiness na krub :)

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
พยายามจริงนะ ไอ้คำว่าลุงเนี่ย  ไม่ล่ะ

ขอบคุณครับ

สุขสันต์วันเกิดครับพี่โอ้เอ้  น้องดำ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6