หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งชื่ออะไรดี (ได้ชื่อแล้ว ทอศิลป์)  (อ่าน 99726 ครั้ง)
มันก็แล้วแต่นะตูน
อย่างพิชชาเงี้ยไม่เห็นจะสื่อ  น้องดำ
โรงเรียนสอนศิลปะถักสายลายเส้น   ค่ะ   อีกชื่อ  กรี๊ดดดดด
ไม่ใส่ร้าย แต่ป้ายสี
ขอถามพี่โอ๋ก่อนคะ่ โรงเรียนนี้เปิดสอนอะไรบ้าง

วาดการ์ตูน สีน้ำ ถักตุ๊กตา เหมือนพิชชาไหมคะ ?

หรือเน้นสอนด้านไหนพิเศษ เพราะมันควรจะสอดคล้อง

เป็นชื่อที่สื่อถึงการเรียนการสอน อ๊าง~

เออ ว่่าไปก็ใช่นะ

ระบายสี---อันนี้น่ารักมาก

งั้นขอเสนออีกอัน ภู่กัน ไม่ก็ โรงเรียน   ดินสอสี  
ก้าวย่างทางศิลป์  ไอ้มืดหมี
วาดเขียน นิสม(ข้อความหลังใส่แบบเป็นลัทธิทางศิลปะนะครับ nism )

นิสม อ่านออกเสียงแบบนี้เลยเหรอ
+

บ้านระบายสี
ห้องศิลป์< เอามาจากชื่อบอร์ด

ห้องศิลป์ (เข้าท่าๆ) เจ๋ง

พอจะคิดได้ชื่อนึง

โรงเรียนสอนศิลปะ วาดศิลป์   ค่ะ   กรี๊ดดดดด
วาดศิลป์มีแล้วนะ ตูทำป้าย โบรชัวร์เองกะมือ  เกย์ออก

นั่นแหละ ซ้ำ
แถมมีหลายสาขา  เกย์แอบ

กร๊าก สักพักพี่โอ๋ก็จะเริ่มแบบว่า เฮ้ย ถูกใจหลายชื่อ

ตอนแรกนึกไม่ออก ตอนนี้ไม่รู้จะเืลือกชื่อไหน ชอบไปซะหมด

สุดท้าย พี่นิดเลือก .. เชื่อเมีย ได้ดีทุกคน  เจ๋ง

นั้นมันนักมวย  เจ๋ง

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
โรงเรียนสอนศิลป์โอโฮโฮะ สาขาโคโงฮะ

น้องดำ ตั้งเอามัน

เด็กๆ ได้เป็น ตัดสายฟ้า กะ เซียนกบกันหมด
แถมมีหนังสือ สวรค์รำไร อะจึ๋ยๆๆ  กร๊าก

ขอถามพี่โอ๋ก่อนคะ่ โรงเรียนนี้เปิดสอนอะไรบ้าง

วาดการ์ตูน สีน้ำ ถักตุ๊กตา เหมือนพิชชาไหมคะ ?

หรือเน้นสอนด้านไหนพิเศษ เพราะมันควรจะสอดคล้อง

เป็นชื่อที่สื่อถึงการเรียนการสอน อ๊าง~

จริงๆ มันโรงเรียนพิชชา นั่นแหละ
เหมือนทุกอย่าง

เอ้านักเรียนต่อไปเราจะวาดรูปสวรรค์รำไร  หื่น
เอ้านักเรียนต่อไปเราจะวาดรูปสวรรค์รำไร  หื่น

ตอนนี้ก็มีเด้กวาดการ์ตูนแนวนั้นอยู่นะเจ๊

แนวเจ๊วาดเลย นมอย่างตู้ม
โรงเรียนสอนศิลปะถักสายลายเส้น   ค่ะ   อีกชื่อ  กรี๊ดดดดด

อ๊ะ พี้นาๆๆ
 คริคริ

เออ ว่่าไปก็ใช่นะ

ระบายสี---อันนี้น่ารักมาก

งั้นขอเสนออีกอัน ภู่กัน ไม่ก็ โรงเรียน   ดินสอสี  

ภู่กัน เท่ๆๆ +

แจ่มเลย  

งั้นชื่อโรงเรียนอะจึ๋ย สวรรค์รำไร แอบหื่นกระดี๊กระด๊า

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 18