หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: i.tor : work  (อ่าน 11512 ครั้ง)
...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 เม.ย. 2016, 21:24 น. โดย ... » บันทึกการเข้า
เคยเข้าไปดูแล้ว กรี๊ดดดดด (เมื่อวานนี้เอง)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เคยเข้าไปดูแล้ว กรี๊ดดดดด (เมื่อวานนี้เอง)

จาก link ใน มัลติฯ หรือเปล่าครับ
ใช่จ้ะ ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สวยชอบลูกเล่นตรงโลโก้จัง  กรี๊ดดดดด

ว่าแต่ผมดูในหมาย่างทำไมมันเหลืออันกะเปี๊ยกเดียวล่ะครับ
www.methinks.co.th

เว๊บบริษัทครับ เผาอยู่สองวัน  ฮือๆ~
ใครหน้าจอเกิน 1024x768 + จอ wide หรือ ย่อหน้าต่าง browser อาจจะเห็นความชุ่ยได้ฮะ

จริงอยากโชว์เว็บสมัยทำฟรีแลนซ์แต่ดันครีเอทเป็น exe ทำพอทรวม
แล้วลบไฟล์ต้นฉบับทิ้งหมดแล้วอ่ะ ฮือๆ~

เห็นงานแต่ละชิ้น   อื้อหือ มากเลยค่ะ  กรี๊ดดดดด

สวยๆทั้งนั้น
 กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ทำไมมันเล็กจังอะ

แต่ชอบนะ ^^

เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก
สวยชอบลูกเล่นตรงโลโก้จัง  กรี๊ดดดดด

ว่าแต่ผมดูในหมาย่างทำไมมันเหลืออันกะเปี๊ยกเดียวล่ะครับ

เหมือนกันเลยครับ มันค่อนอยู่ข้างบนครับ

แต่งานสวยนะ
keep on the good works!!  (แจ๋ว แจ๋ว) เจ๋ง เจ๋ง

DiggityDaw aka วัวโหดด
 ฮือๆ~ ผมก็คิดจะแก้หลายทีแล้วครับ พอดีว่างานเยอะเหลือเกิน ก็เลยต้องปล่อยมันแบบนัน้ไปก่อน ไว้ปลายปีๆ ว่างๆ จะรื้อแก้โค้ดใหม่นะฮะ
ฮือๆ~ ผมก็คิดจะแก้หลายทีแล้วครับ พอดีว่างานเยอะเหลือเกิน ก็เลยต้องปล่อยมันแบบนัน้ไปก่อน ไว้ปลายปีๆ ว่างๆ จะรื้อแก้โค้ดใหม่นะฮะ

เยอะจริง !! หมีโหด~

รอนานเลย อ๊าง~

DiggityDaw aka วัวโหดด
www.methinks.co.th

เว๊บบริษัทครับ เผาอยู่สองวัน  ฮือๆ~
ใครหน้าจอเกิน 1024x768 + จอ wide หรือ ย่อหน้าต่าง browser อาจจะเห็นความชุ่ยได้ฮะ

จริงอยากโชว์เว็บสมัยทำฟรีแลนซ์แต่ดันครีเอทเป็น exe ทำพอทรวม
แล้วลบไฟล์ต้นฉบับทิ้งหมดแล้วอ่ะ ฮือๆ~

ขนาดแค่สองวัย  โอ้ย ตายๆๆๆ
 กรี๊ดดดดด สวยเก๋นะคะลุง

ชอบๆ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
 ยิ้มน่ารัก ขอบคุณครับ
...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 เม.ย. 2016, 21:24 น. โดย ... » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] 2