หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณสำหรับFontsสวยๆนะคะ  (อ่าน 9133 ครั้ง)
สวัสดีค่ะ

ขอบคุณสำหรับFontsสวยๆๆนะคะ ดิฉันได้ดาวน์โหลดและนำไปใช้บางส่วน

ชื่มชมในความสามารถของผู้สร้างสรรผลงานทุกท่านค่ะ และขอบคุณที่กรุณามีน้ำใจแบ่งปันให้ผู้อื่นได้ใช้เช่นกันค่ะ

ดิฉันจึงขออนุญาตเวปมาสเตอร์/เจ้าของเวบ ขอลิงค์เวปคุณ ไปไว้ที่เวปของดิฉันนะคะ

เผื่อคนไทยในต่างแดนจะได้มีฟ้อนต์สวยๆๆ ไว้ใช้เช่นกั

ขอแสดงความนับถือแก่ผู้สร้างสรรผลงานและผู้แบ่งปันทุกท่านอีกครั้งค่ะ

ขอบคุณค่ะ
soso2k
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ส.ค. 2008, 06:05 น. โดย soso2k » บันทึกการเข้า

เผื่อคนไทยในต่างแดนจะได้มีฟอนต์ สวยๆๆ ไว้ใช้เช่นกัน

ขอแสดงความนับถือแก่ผู้สร้างสรรผลงานและผู้แบ่งปันทุกท่านอีกครั้งค่ะ

ขอบคุณค่ะ
soso2k
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ส.ค. 2008, 16:49 น. โดย soso2k » บันทึกการเข้า
เข้าใจว่าทางเวปนี้เวปบล๊อคลิงค์และมีการสกีนข้อความ นะคะ :) พอใส่ลิงค์ หรือใช้ทับศัพย์ภาษาอังกฤษ แล้วจะมีข้อความเตือนทันที 

ข้อความที่พยายามส่งเลยดูไม่สมบูรณ์อย่างที่ตั้งใจเขียน

แต่ยังไงก็ขอบคุณเวปนี้มากๆๆ ที่แบ่งปันฟ้อนต์ละกันค่ะ (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ส.ค. 2008, 16:51 น. โดย soso2k » บันทึกการเข้า
ยินดีครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

Inter Goes THAI  ลันล้า ลันล้า ลันล้า ลันล้า

กำขี้ดีกว่ากำตด แต่ถ้ากำสดๆ กำตดดีกว่าครับ
หน้า: [1]