หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำพัดลม +โต๊ะเขียนรูปดีๆ สักตัว  (อ่าน 2136 ครั้ง)
เพื่อนชาว f0nt  ครับ  ตอนนี้ผมจะกลับมาวาดรูป

คราวนี้ ห้องผมที่บ้านเนี่ย เป็นห้องเล็กๆ ----- ซึ่งมันร้อนๆ  และโต๊ะที่บ้านที่มีให้ก็ไม่เหมาะแก่การเขียนรูปเลย

แนะนำพัดลมให้ผมหน่อยได้ไหมครับ 
---- ไม่อยากได้ตั้งโต๊ะแล้วครับ  ผมเหมือนเคยได้ยินว่ามีพัดลมแบบพัดลมไอเย็นน้ำแข็ง อะไรประมาณนี้ แนะนำ ราคาถูกๆหน่อย

โต๊ะวาดรูป ----โต๊ะเขียนแบบบ อันนี้แนะนำที่ซื้อดีกว่า ผมเดินหาแถวบ้านไม่เจอเลยครับ  บ้านแถว นนท์(อันนี้ ราคาสัก สามพัน  ก็ยังพอไหวนะครับ )

ช่วยแนะนำที 
หน้า: [1]