หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: พันธมิตรใช้ความรุนแรง เพราะ GTA ใช่หร  (อ่าน 20127 ครั้ง)
พันธมิตรใช้ความรุนแรง เพราะ GTA ใช่หรือเปล่าครับ
ผมกำลังสับสน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ส.ค. 2008, 20:01 น. โดย heart » บันทึกการเข้า

GTA ไม่มีม็อบนะครับ

ถ้ามีก็ Red Alert

เค้าเมากระท่อมคับ

ส่วนตัวคิดว่าจะชุมนุมยังไงก็ตามใจ แต่พวกเอ็งไม่มีสิทธิ์ไปทำแบบนั้นโว้ยยย
ไม่รู้สิ ผมเห็นด้วยกับการชุมนุมเค้านะ

ติดตรงที่เค้าไปทำร้ายคนที่ไม่เกี่ยวข้องน่ะสิ ไม่น่าเลย

ป.ล. GTA มี Hoods Attack ครับ  กร๊าก

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
GTA ไม่มีม็อบนะครับ

ถ้ามีก็ Red Alert

Red Alert ไม่น่าใช่นะครับ

น่าจะเป็นเกมส์อย่าง Warriors Orachi มากกว่า  กร๊าก กร๊าก

B U N ~ N U B
โถ..
นั่งถักโครเชต์อยู่กะบ้าน ก็ต้องใช้ความรุนแรง
มีเกี่ยวเสียบ เกี่ยวเสียบ ฮึ้บ ๆ ๆ
แผลในเกมไม่ต้องใช้สำลี
นั่นคงจะละมุนพอ
ถ้าอยากได้แผลใจ ไม่ต้องเล่นเกม

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
พันธมิตรใช้ความรุนแรง เพราะ GTA ใช่หรือเปล่าครับ
ผมกำลังสับสน

ต้องการอะไรจากจู๋นี้เหรอ
ขำ
จริง
ถามไปงั้น

น่านนนไง 

ด้วยเหตุการณ์บ้านเมืองปัจจุบันที่ตึงเครียดอยู่แล้ว
พูดจาการเมือง ต้องระวั๊ง ระวัง
จะเล่นๆ หรือ จริงๆ ก็มองซ้ายมองขวาก่อนน่อ

Las Noches Rubicundior
น่านนนไง 

ด้วยเหตุการณ์บ้านเมืองปัจจุบันที่ตึงเครียดอยู่แล้ว
พูดจาการเมือง ต้องระวั๊ง ระวัง
จะเล่นๆ หรือ จริงๆ ก็มองซ้ายมองขวาก่อนน่อ

ใช่ครับ
กรณีจู๋นี้ใครขำ
เพราะ ผมไม่ขำ

เจ๋ง

จริงๆหนูก็ไม่ขำค่ะ
ต้องเสิร์ชข้อมูลถึงทราบว่ามันคือเกมส์  อู้ย..

Las Noches Rubicundior
จริงๆหนูก็ไม่ขำค่ะ
ต้องเสิร์ชข้อมูลถึงทราบว่ามันคือเกมส์  อู้ย..

ยิ้มน่ารัก

คือแบบว่าหัวข่าวสมัยนี้ มีข่าวอะไรดังๆ ก็โยงเข้าหนังเข้าเกมส์ไปซะหมด

งั้นตำรวจของรัฐบาลก็เลียนแบบ GTA เหมือนกันน่ะสิ  ฮิ้ววว

ตัวคนเดียว :]
ยังไงเหรอ ไม่ใช่เรื่องขำขำนะ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ผมก็คิดว่ามันเป็นเรื่องจริงจัง

แต่เราก็ไม่ควรเอาความคิดเราไปหมกมุ่น หรือ คอยคิดถึงมันนะครับ
หน้าที่แต่ละคนมันไม่เหมือนกันครับ

แต่ส่วนตัวคิดว่า ไม่ควรเก็บมาคิดให้เครียดครับ
ไม่งั้นก็ไม่มีการ์ตูนล้อการเมืองหรอก  ฮิ้ววว
(เกี่ยวมั้ย)

ตัวคนเดียว :]
หน้า: [1] 2 3 4 5 6