หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: เหตุการณ์อารมณ์เสีย !!!  (อ่าน 46782 ครั้ง)
เคยเจอเหตุการณ์ประมาณนี้กันมั่งป่าวครับ

เล่นเกม กำลังตีบอสอยู่ซึ่งเป็นบอสยากๆๆมากๆตายไปหลายรอบ
แต่รอบนี้บอสมันกำลังจะตายอยู่แล้ว
จะตายแล้ว
จะตายแล้ว
ไฟดับ  น้องดำ  โวย โวย โวย โวย

หรือ

โหลดอะไรสักอย่างซึ่งเป็นไฟล์ใหญ่มากๆๆโหลดเป็นวัน
โหลดมาได้ 99%

error  น้องดำ โวย โวย โวย โวย

อย่างเซ้ง วันนี้แพ้บอส+ saveหายต้องไปอัพเวลใหม่ เซ้งๆๆๆๆๆๆๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ก.ย. 2008, 22:24 น. โดย ไอ้ชาร์ป » บันทึกการเข้า

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เคยพิมพ์ๆ ยาวเป็นหน้าเลย
พอกดโพสต์ปั๊บ หายจ้อย

เดินไปขี้เลยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขึ้นแท๊กซี่แล้วแท๊กซี่บ่นเรื่องปัญหาการเมือง หรือไม่ก็เรื่องปัญหาครอบครัวให้ฟังอ่ะค่ะ

จากอารมณ์ดีๆ พอลงรถมาก็กลายเป็นแบบนี้  อี๋~
เคยบ่อยๆ ค่ะ
ที่เจ็บฝังใจที่สุดก็คงเป็น.. ไดอารี่
พิมพ์ใน word เนี่ยแหละ พิมพ์ทุกวันเป็นปีๆ ก่อนไฟล์จะเสียหาย มีเนื้อหา 400 กว่าหน้า (พิมพ์ด้วย Angsana เบอร์ 14 เต็มทุกหน้าด้วยนะคะ)
แล้ววันหนึ่งก็ลบทั้งหมด แล้วพิมพ์ใหม่ ตั้งใจจะ save เป็นชื่อใหม่..

แต่ด้วยความเคยชิน กด save ปุ๊บ..
เอ็นไซโคลปีเดียชีวิต หายไปหมดเลย..

เรื่องเกิดนานแล้ว สมัยยังไม่มีความรู้เรื่องคอมพ์ ไม่ทราบเลยว่ากู้ได้.. ได้แต่เสียดาย
แล้วก็ผ่านเวลานั้นมานานมากๆ ถึงได้มารู้ว่า มันน่าจะกู้ได้ค่ะ..

นึกออกอีกเรื่องเลย

ตอนเรียน อาจารย์ส่งงานเดือดส่งมะรืน
ปั่นกันหูหลับตับไหม้ ไม่ได้หลับไม่ได้นอน
แล้วก็ทำไม่เสร็จ

ก็ส่งทั้งไม่เสร็จอ่ะแหละเพราะไม่ทันจริงๆ
อาจารย์ก็เลยบอกไว้

" อ้อ จริงๆส่งเดือนหน้าก็ด้ายยยย ขอโทาทีเพิ่งนึกออก "

. . .

เคย เดินไปกาอภิสิทธิ์ แต่ได้สมัครมาครับ

กาก

นึกไม่ออก  ง่ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เคย เดินไปกาอภิสิทธิ์ แต่ได้สมัครมาครับ
กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

เสียอารมณ์สุดๆ แล้ว..  ไม่ล่ะ

วันไหนพี่ไม่ขำ จะป่วยมั้ยครับ

กร๊าก

กำลังอารมณ์เสียกับปรินเตอร์  เอือม

ปรินท์ไปสองหน้าทำหยิ่ง บอกว่าหมึกหมด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ก.ย. 2008, 23:07 น. โดย เบย์ » บันทึกการเข้า

ใช้ Dreamweaver .. ทำเว็บ

จะกด F12 (พรีวิว) แต่ไปโดน Power (มันอยู่ปุ่มข้างๆ)  ง่ะ ง่ะ ง่ะ ง่ะ

ในฉับพลันก็ได้ยินเสียง .. ตึ๊ดึงดึ่งดีงงง
แล้ววินโดวส์ก็ดับพรึ่บ  ฮือๆ~
เจ็บปวดกว่าไฟดับอีกอ๊ะะะะะะ

..

คีย์บอร์ดยี่ห้อเลเซอร์ค่ะ
ใครใช้ Dreamweaver อย่าซื้อคีย์บอร์ดยี่ห้อนี้นะ  ฮือๆ~

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
เอ่ power บนคีย์บอร์ดนี่ปิดเครื่องเลยเหรอครับ ของผมจิ้มไปมันแค่ sleep เอง งั้นเหรอ

กาก
บางรุ่นมั่งพี่  งง

เปิดทีวีแล้วเห็นหน้านายก

ยิ่งถ้าได้ยินเสียงด้วยนะ  อะโหย  สุดๆไปเลย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 14