หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14]

ผู้เขียน หัวข้อ: เหตุการณ์อารมณ์เสีย !!!  (อ่าน 46814 ครั้ง)
ต้องหลอกล่อมันออกมา  โวย

ตัดแล้วทื้บซ้าาาา
ไม่ต้องร้องค่ะ   เด็ก ม.ไหนคะนั่น    ง่ะ

เลวยั้นเงา
โรงเรียนสอนพิเศษค่ะ ไม่ใช่ในมหาลัย ไม่รู้มาจากไหนกันบ้าง ครบทุกเพศทุกวัย.. อย่างเยอะอ่ะ

เซ็งจับจิต

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ไม่ต้องเซ็งนะคะ   ใจเย็น ๆ ค่ะ

แหม น่าล่อให้มันออกมา กระทืบทีเดียว  ยิ้มเหี้ยมเกรียม

เลวยั้นเงา
 เศร้า เด็กสมัยนี้ โจอี้ไม่เข้าใจ

ก็ตอบไปแบบปกติ ไม่ต้องไปใส่ใจมัน ...
 อืมมมมห์ ถ้ามันกวนมาบ่อยๆก็เอาเมล์ไปโพสเว็บสีม่วง

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
บล๊อก+ลบไปแล้วค่ะ ตอนนี้ปลงไม่ใส่ใจละ
ขอบคุณทุกๆคนมากนะคะ ^^

ว่าแต่.. คำแนะนำพี่หมอแมวแอบน่าสนใจนะเนี่ย  กร๊าก

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
โห ไม่ล่ะ

หมีโหด~/ เห็นด้วยกับการเอาเมล์ไปโพสต์ลงเว็บเกย์นะคะ 

เลวยั้นเงา
ปัจจุบันเกย์ฺก็เลือกนะคะ  แหยะ

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14]