หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: เหตุการณ์อารมณ์เสียว  (อ่าน 21147 ครั้ง)
สถานีต่อไป ลุมพินี....

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ไม่มี !!!  ชิ

ตอนขึ้นเฮอร์ริเคนครั้งแรกครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ดูหนังโป้

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อ่าน gantz ในที่ทำงาน
ขโมยเงินแม่

เพื่อนบอก รถเบรกกะทันหัน

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ขี่มอไซด์ 220

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com

แพงไปนะ เช่าวันละ 220 เนี้ย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

แพงไปนะ เช่าวันละ 220 เนี้ย

ง่ะ ความเร็วรึเปล่าครับ
บร้า!! ใช่ที่ไหนละ เขาหมายถึงขี่ คนดียว ทีเดียว 220 คัน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เกากันมันเลยนะนั่น

ต่อไปนี้เป็นเรื่องของเพื่อนนะครับ
(ที่ห้องลุมพินีเขาอ้างกันแบบนี้บ่อยๆ)

ตอนเด็กๆ เคยแอบดูหนังโป๊ที่บ้าน
สมัยนั้นเป็นม้วนวิดีโออยู่เลย
ทำไปทำมาพ่อดันกลับมาถึงบ้านพอดี อู้ย..

ธรรมชาติของเครื่องวิดีโอเนี่ย มันไม่ได้กดปั๊บปิดปุ๊บแบบดีวีดีนะครับ
กว่าจะกดให้แผ่นมันหยุดเล่น (กึก.. ง้ากกกกก....)
สลับกับเสียงรถพ่อที่ขับเข้ามาจอด (วื้ด.... กึก...)
แล้วรีบย้ำๆๆ ปุ่ม Eject (วื้ดดดดด.......)
พ่อไขประตูเข้ามา (ง้ากกกกก.... กึก.. พรึ้มมมมม)

เพื่อนตูเลยตัดสินใจดึงสายไฟทันที!
ม้วนเทปเลยออกมาแบบครึ่งๆ คือค้างให้เห็นอยู่ครึ่งเดียว ยังไม่ออกมาทั้งหมด
ฉิบหายที่สุึดของโลกเลยตอนนั้น!

เย็นวันนั้นเลยแสดงทุกพิรุธออกมาให้เห็น ดีนะไม่โดนจับได้ อู้ย..

เรื่องของเพื่อนนะครับ เชื่อไหม อู้ย..

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ธรรมชาติของเครื่องวิดีโอเนี่ย มันไม่ได้กดปั๊บปิดปุ๊บแบบดีวีดีนะครับ
กว่าจะกดให้แผ่นมันหยุดเล่น (กึก.. ง้ากกกกก....)
ว้ายๆๆๆ วิดีโอเป็นแผ่น แหยะ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
บอกแล้วเรื่องของเพื่อน ตูรู้มาไม่ละเอียดหรอก ชิ

คือผมว่า มันออกแนวเสี่ยว นะเนี่ย  เพราะมันเป็นเรื่องของเพื่อน

เพื่อนพี่แอนหรอครับ  แหยะ

ง่ะ ความเร็วรึเปล่าครับ

เออ ปกติของเด็กแว๊นจันทบุรีครับ( ผมขี่ช้าสุดแล้ว) แต่ไม่ได้ขี่ในตัวเมืองนะ มันรบกวนชาวบ้านเค้า

จะขี่ช่วงถนนทางหลวงจากเมืองไป น้ำตกพลิ้วครับ
ถนนเส้นนั้นขี่มันมากเพราะโค้งมันเยอะ เวลาเข้าโค้งมันสุดๆ
ระยะ (ผมนับเป็นนาทีนะ) ขี่ 80 ก็ 20-30 นาที ครับ

หน้า: [1] 2 3 4 5 6