หน้า: 1 [2] 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD พี่แอนครับ  (อ่าน 14750 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดนะคะ    ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
สสวก.ครับ พี่แอน(คิดว่าเป็นพี่แอน(ยักษ์)ซะอีก)

กำลัง งง ว่ามันเกิดอีกแล้วเหรอวะ พอดีเลย กร๊าก/

เอาเป็นว่า สสวก นะคะ ขอให้แอนมีความสุขมากๆเน้อ ~

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
สุขสันต์วันเกิดครับ ปลื้ม
กรี๊ดดดดด อรั๊ยขอบคุณทุกคนมากค่ะ
เข้ามาเพราะหลงเข้ามากันหมดเลย  กร๊าก

ขอบคุณค่า ไล่บวกขี้แตกขี้แตน กรี๊ดดดดด
เนียนมากอะพี่ แต่พอดูอวตารข้างๆแล้ว  กร๊าก

พอดีช่วงนี้ไม่ค่อยสบาย
ไปหาหมอมาเมื่อวาน เจอว่าเยื่อหุ้มปอดอักเสบ
หายใจไม่ค่อยปกติเท่าไหร่ วันนี้เลยนอนฉลองวันเกิดซะเลย  ลันล้า

เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอ้า หายไวไวนะจ๊ะ ดูแลสุขภาพด้วยนะ

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
หายเร็วๆนะพี่

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
สุขสันต์วันเกิดจ้า
อ่ะ สุขสันต์วันเกิดจ๊ะ
นอนเยอะๆ หายไวๆ
แฮปปี้มันทุกๆวันเลยนะจ๊ะ  ลันล้า~

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
มีความสุขมากๆ นะค้า
น่ารักขึ้นทุกวันๆ ยิ้มน่ารัก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สุขสันต์วันเกิดครับ  ยิ้มน่ารัก
สสวก.นะคะ

สุขภาพกาย แข็งแรง ไม่มีโรคภัยเบียดเบียน

ไหว้

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
สุขสันต์วันเกิดนะครับ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
สุขสันต์วันเกิดนะคะ  ยิ้มน่ารัก

สุขสันต์วันเกิดค่าาาาาา  กรี๊ดดดดด

มีความสุข สมหวัง ประสบความสำเร็จสมใจปรารถนา
สุขภาพแข็งแรง นะ จุ๊บ จุ๊บ  จ๊วบ

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 [2] 3 4 5