หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD พี่แอนครับ  (อ่าน 14768 ครั้ง)
สสวก. HBD ครับ  กรี๊ดดดดด

มีความสุข สมหวัง ประสบความสำเร็จสมใจปรารถนา
สุขภาพแข็งแรง นะ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
สุขสันต์วันเกิดครับ  ยิ้มน่ารัก

มีความสุขมากมายก่ายกอง เลยนะครับ ถ่ายรูปมาอวดเยอะๆ ละ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
HBD มึความสุข สมหวังในทุกเรื่องที่ปรารถนานะครับ
ขอให้ไม่เจ็บไม่ป่วย สุขภาพดีๆ ครับ ไหว้
สสวก. ค่า  มีความสุขมากๆนะคะ  ยิ้มน่ารัก
HBD จ้า
ขอให้เฮง ๆ ร่ำรวยเงินทอง
สุขภาพแข็งแรงๆ   ปลื้ม

HBD จ้า
ขอให้เฮง ๆ ร่ำรวยเงินทอง
สุขภาพแข็งแรงๆ   ปลื้ม

ยิ้มน่ารัก

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
สสวก.เช่นกัน พี่แอนครับ

สสวกครับพี่แอน  ยิ้มน่ารัก

สสวก.ครับ  ไหว้

ตัวคนเดียว :]
แฮปปี้เบิร์ดเดย์จ้า  เกย์ออก
พี่บิ๊ก   เอือม

สุขสันต์วันเกิดนะครับ มีความสุขมากๆ ครับ  ลันล้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
บวกแหลก  เกย์ออก

หน้า: 1 2 [3] 4 5