หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: มีอะไรในกระเป๋าโดราเอม่อน  (อ่าน 20265 ครั้ง)
ไฟฉายย่อส่วน
วุ้นแปลภาษา
คอปเตอร์ไม้ไผ่

อะไรอีกน้อ

ปล. คิดกันหล่ะซิว่าจะตั้ง มีอะไรในกระเป๋าเกย์

เดี๊ยนเป็นคนไม่ตามกระแสฮ้า  เกย์ออก

กาก
ประตูทุกหนทุกแห่ง  อ๊าง~

กระจู๋โดเรม่อน  หมีโหด~

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
โดรายากิ  หื่น

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
เครื่องขุดอุโมงค์ใต้ดิน
ห่วงทะลุมิติ  อ๊าง~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
กล้องมองทะลุ น้องดำ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
กระเป๋าสำรอง

(กระจู๋นี้ กระจู๋แฟนพันธ์แท้ชิมิ  หมีโหด~)

เพิ่งรู้ว่าโดเรม่อนถอดเก็บไว้ในกระเป๋า  กร๊าก

กระเป๋าสำรอง
โดเรม่อนเก็บไว้ในตู้ไม่ใช่เหรอ โนบิตะขโมยบ่อย  ฮิ้ววว

เครื่องท่องโลกการ์ตูน

ที่เป็นหนังสือการ์ตูน ถ้าอยากเข้าไปในนิทานเรื่องนี้ก็แค่
เอาการ์ตูนเรื่องที่ต้องการ มากางออก แล้วกระโดดลงไปในหนังสือ

เครื่องก๊อปปี้อาหาร

สมมติอยากกินโดรายากิเยอะ ๆ แต่มีแค่ชิ้นเดียว ก็ใช้เจ้าเครื่องนี่แหละ
ฉายไปที่โดรายากิชิ้นนั้น แล้วก็จะได้โดรายากิอีกชิ้นนึงออกมาจากเครื่อง

กล้องสอดแนม
ที่สามารถแิอบดูชิซูกะอาบน้ำได้นั่นล่ะ  กร๊าก
ถุงมือหยิบของจากในหนังสือ  หมีโหด~

ตูจะหยิบ macpro มาขว้างเล่นสักเครื่อง 2 เครื่อง

คัทเตอร์กรีดภาพ

จำได้คร่าวๆว่าโนบิตะ กรีดภาพทิวทัศน์ ไปส่งครูครับ  คริคริ

DiggityDaw aka วัวโหดด
เพิ่งรู้ว่าโดเรม่อนถอดเก็บไว้ในกระเป๋า  กร๊าก

ผมหมายความว่า กระจู๋ของโดเรม่อน นะ
กระจู๋โดเรม่อน น่ะ
เข้าใจไหมเนี้ย  หมีโหด~

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
ผมหมายความว่า กระจู๋ของโดเรม่อน นะ
กระจู๋โดเรม่อน น่ะ
เข้าใจไหมเนี้ย  หมีโหด~

เข้าใจค่ะ ว่ากระจู๋โดเรม่อน  เกย์แอบ หุหุ

หมา..มักจะไม่กัดคนที่ไม่กลัวหมา - -.
ผมก็เข้าใจครับ  แต่อ่านตรงนั้นแล้ว  กร๊าก

หน้า: [1] 2 3 4 5