หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 26

ผู้เขียน หัวข้อ: ใกล้ชิดดาราสุดๆ (แตกหน่อ)  (อ่าน 94964 ครั้ง)
 กร๊าก กร๊าก
ตอนนั้นผมเล่นฟ้าจรดทราย ผิดคิวไปหน่อยโดนฟันตรงหางตาเลยฮะ  เศร้า
ตอนนั้นผมเล่นฟ้าจรดทราย ผิดคิวไปหน่อยโดนฟันตรงหางตาเลยฮะ  เศร้า

นึกว่าเล่นโจโจ้ซัง  กร๊าก

ไม่ใช่แล้ว

ผม ศอส ไม่ใช่ เอเอฟ  ชิ
เอเอฟ ที่เอาไปต้มกิน รอให้เส้นอืดนิดหน่อยอ่านะ  :หิว:

ไม่ใช่แล้ว

ผม ศอส ไม่ใช่ เอเอฟ  ชิ

ซอส ศรีราชา  น้องดำ
พลัมมิกา ของหล่อนต้องคนนี้เลย เกย์ออก

อ้าวเป็นอนันดาไปซะแล้ว กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กร๊าก กร๊าก กร๊าก
สวัสดีครับ ผมน้องใหม่

อนันดา แอ๊บนิ่งๆแมน ครับ   ขยับเมื่อไหร่สาวแตกทันทีครับ  อ๊าง~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
 กร๊าก
 กร๊าก กร๊าก
พลัมมิกา ของหล่อนต้องคนนี้เลย เกย์ออก

สวยน้อยไป  ชิ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
แค่ชื่อก็ฮา แล้ว  กร๊าก
พี่อ๋ากะลุงโอ๋เป็นไรดี

ลุงโอ๋เป็นสุทธิชัย หยุ่นดีไหม กร๊าก ไหว้ ไหว้

หรือปราบดาก็ได้นะหล่อกว่า แหยะ
:46:

หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 26