หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26

ผู้เขียน หัวข้อ: ใกล้ชิดดาราสุดๆ (แตกหน่อ)  (อ่าน 94784 ครั้ง)
เหรออออออ

เนอะๆ  เกย์ออก

พี่ออย แบล็กเฮดคะ น้องโนร์เห็นนะ    เหลือบ

นัทไปทำอาร๊ายยในครัว  กร๊าก

หมีโหด~  นั่นก่อนศัลฯ ค่ะพี่ฮิ้วววโก้

เลวยั้นเงา

หมีโหด~  นั่นก่อนศัลฯ ค่ะพี่ฮิ้วววโก้

สันทนาการชิมะ

เยส    กร๊าก

เลวยั้นเงา

สันยะศาสตร์  น้องดำ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 ใช่ซี้~ 

เลวยั้นเงา
เดี๋ยวต้องมาจบที่ สันติ กับ ไมตรี และวกเข้าไทยคู่ฟ้าแน่ ๆ  คริคริ

สันติภาพของโลกมนุษย์ จงกลับมาเถิด~  หยี

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
คอมเป็นไรไม่รู้ เปลี่ยนชื่อไม่ได้ ส่งจมล.ก็ไม่ได้

เค้าจะเป็น ดาดา ยัง ฮือๆ~
เมื่อวานนี้เห็นแว๊บๆ ในชื่อเอ็ม  พี่บุกตั้งว่า

สันติคนพี่  ไมตรีคนน้อง  น้องดำ

แต่ท่าทางคุณแม่น้องไทยคู่ฟ้าจะไม่แอปปี้นะคะ ชื่อนี้  กร๊าก
น้องตด.ตามพี่โนร์.มาแล้วค่ะ

อย่าปล่อยคลิปหนูอีกเลยหนูขอ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
เนอะ    กร๊าก

เลวยั้นเงา
หูยน้องตดกะน้องโนร์  กร๊าก กร๊าก
ตด หรือ โนว์  กร๊าก

ดูโอ ฮ่ะ   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
พี่โนร์.คะ เค้าจะปล่อยคลิปกินส้มตำปลาร้าอีกมั้ยคะ?

น้องตด.อายตอนฉีกปลาแดกสู้หน้าใครไม่ได้แล้วค่ะ ฮือๆ~

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26