หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก. เจ๊แหนนฮ่า  (อ่าน 14685 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดนะคะ กรี๊ดดดดด

ขอให้มีความสุข สมหวัง สุขภาพเข็งแรงนะคะ  เกย์ออก

อันบัน ♥
็Happy Birth Day นะครับ ^^

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
เฮามาสสวก.ช้าไปเน้อแนน.

มีความสุขเยอะ ให้ล้นให้สำลักความสุขกันไปเลยเน้อ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
HBD นะครับ

หวังสิ่งใดขอให้สมปราถนา  ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

DiggityDaw aka วัวโหดด
ขอให้มีวามสุขมากมายก่ายกองครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แหนน แน่น
จะมาปรากฏตัวเลี้ยงเมื่อหร่ายยยย  แหยะ

Las Noches Rubicundior
แนนเข้ามาอ่านยังเนี่ย

มาแล้วก๊าบ
ปรากฏตัวแล้ว แต่ไม่มีปัญญาเลี้ยง ฮือๆ~

ขอบคุณทุกคนนะคะ
ขอให้ทุกคำอวยพร(ดีๆ) สะท้อนถึงทุกท่าน ณ ที่นี้
ตลอดกาลนานเทอญ.
สาธุว์ว์

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
HBD ครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังหลายๆวันครับ อืมมมมห์

ด้วยคนน๊า ลันล้า
Happy B D to youuuuuuuuuu

ก้าวไปตามฝัน..แม้ปัจจุบันจะกินแกลบ T_T
ขอให้มีความสุขตลอดปีครับ  ยิ้มน่ารัก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ขอบคุณอีกทีนะคะ  กรี๊ดดดดด

เพิ่งสังเกตเห็นอันนี้

ฝีมือเดือนใช่มั้ย โวย

ใครตกข่าว
ไม่เค๊ย ไม่เคย ชิ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
hbd ครับ  เกย์ออก

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
   เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 2 3 [4]