หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 25

ผู้เขียน หัวข้อ: ติดซีรี่ส์เรื่องไหนกันอยู่คะ^^  (อ่าน 125742 ครั้ง)
อยากได้ซีรีส์เกาหลี  เรื่อง "ลิขิตฟ้ากั้นรัก"

ตอนเอามาฉายช่องสาม ไม่ค่อยได้ติดตามเท่าไหร่ 

ตอนจบก็ไม่ได้ดู   

ใครมีบ้างคะ   ฮือๆ~

เลวยั้นเงา

ดาพี่มีซับไทย อยู่ เอามั้ยจ้ะ

อุ้ย lost ใกล้เสร็จแล้ว อีก 2 ซีซั่นที่เหลือ
ตอนนี้พายุงานเข้าอย่างหนัก ไม่มีเวลาไรท์ให้เลย
การ์ตูนซื้อมาดองไว้เพียบ ไม่มีเวลาอ่าน

ไม่เป็นไรครับพี่ศักดิ์ เอามาตอนนี้ก็ยังไม่ว่างดูเหมือนกัน กรี๊ดดดดด

กว่าจะได้ลุยก็คงช่วงหยุดปีใหม่เลยแหละ

งบน้อย
ของป้าเป็นชุด 8แผ่นอ่ะแตน ดูได้ทุกแผ่น แต่แผ่นเยอะไปหน่อย
ตอนนี้ของป้า ซีซั่น2มีปัญหา แผ่น 2/3/4 เปิดไม่ได้ ง๊ง งง ตอนไรท์ก็ปกตินะ  ฮือๆ~

ของป้าแป้ง ซีซั่น2 ชุดกี่แผ่นละคะ ถ้าตรงกันเดี๋ยวน้องไรท์ให้

ส่วนของแตนซีซั่น 1 เดี๋ยวไปดูก่อนว่าชุดกี่แผ่นค่ะ

นานๆ จะเข้ามาที

ถาม แมค ss4
ซับโอเคมั้ย ว่าจะโหลดๆ แต่กลัวซับแบบเลือกแปล อันไหนแปลไม่ได้ ใส่จุดไว้  ง่ะ

แมคโหลดซับจากczเป็นตอนๆครับ แปลใช้ได้เลย
มีใครเคยดู 4400 (โฟร์ตี้โฟร์ฮันเดรด) มั้ย
สนุกเหมือนกันนะ
เพิ่งดูไป 2 ซซ  กรี๊ดดดดด

<3.
4400 ป้ามีถึงซีซั่น 3จ้ะ สนใจถามได้ราคาไม่แพง ..อ้าว  ยิ้มเหี้ยมเกรียม
ปล.ชอบเหมือนกันเรื่องนี้ สนุกดี ชอบที่สุดก็ไตเติ้ลมันอ่ะ ทำสวยมากๆ
ของป้าแป้ง ซีซั่น2 ชุดกี่แผ่นละคะ ถ้าตรงกันเดี๋ยวน้องไรท์ให้

ส่วนของแตนซีซั่น 1 เดี๋ยวไปดูก่อนว่าชุดกี่แผ่นค่ะ

ซีซั่น 2 ตอนนี้ป้าโหลดมาใหม่แล้ว เฉพาะแผ่นที่เสีย 2/3/4 เมื่อคืนเพิ่งดูแผ่นที่ 2ไป มี 4ตอน ในแผ่นนี้ แต่ดูตอนสุดท้ายไม่ได้ แผ่นไม่เล่นซะงั้น
ทำไมเจออาถรรพ์อย่างงี้เนี่ย  อี๋~ ป้าจะพยายามต่อปายยยยยย

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
เพิ่งดู chuck ตอน 4

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
ชัค สนุกเหรอ เห็นมีคนพูดถึงหลายคนแล้ว  หมีโหด~ งั้นเดี๋ยวโหลดเลยแล้วกัน มีคนเอามาปล่อยพอดี  หยี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ต.ค. 2008, 21:15 น. โดย ป้าแป้งกึ่งสำเร็จรูป » บันทึกการเข้า

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
สนุกมากกกกกกกกกครับ กรี๊ดดดดด

(ที่ดูอยู่นี่ ss2 แล้ว)

ซีซั่น 2 ตอนนี้ป้าโหลดมาใหม่แล้ว เฉพาะแผ่นที่เสีย 2/3/4 เมื่อคืนเพิ่งดูแผ่นที่ 2ไป มี 4ตอน ในแผ่นนี้ แต่ดูตอนสุดท้ายไม่ได้ แผ่นไม่เล่นซะงั้น
ทำไมเจออาถรรพ์อย่างงี้เนี่ย  อี๋~ ป้าจะพยายามต่อปายยยยยย

ป้าแป้งค่ะ bones ซีซั่น 1 ของแตน ชุด 8 แผ่นค่ะ ( แตนขาดแผ่น 5 แผ่นเดียว  ฮือๆ~ )

ส่วนซีซั่น 2 ของแตนเป็น ชุด 6 แผ่น ค่ะ ( ขาดแผ่นไหน เดี๋ยวน้องไรท์ให้ ) กรี๊ดดดดด

งั้นเดี๋ยวป้าไรท์แผ่น5ไว้ให้แตนนะ มาเอาวันศุกร์ดีมั้ย หลังบ่าย3 ที่ฟอร์จูนนะจ้ะ เบอร์ป้ามีแล้วใช่มั้ย?
เอาแผ่นพริ้นโก้สีขาวมาเช่นเคยจ้ะ ...แผ่นเดียวป้าก็ยังเอา  คริคริ

สำหรับซีซั่น2ที่ป้ามีปัญหากับมันอยู่ ตอนนี้ป้าได้ไฟล์มาแล้วแต่ยังไม่ได้เช็คเลย
ถ้าเช็คแล้วมีปัญหาอีก ป้าค่อยมาฝากความหวังเอาไว้ที่แตนแล้วกันเนอะ  เกย์ออก

ได้จ้า ป้าแป้ง  จ๊วบ จ๊วบ

เพิ่งดู 24 จบทั้ง 6 ซีซั่น
สนุกมาก ! โวย

กำลังรอซีซั่น 7 อย่างจดจ่อ
ไม่น่าโดน strike ก่อนเลย  ฮือๆ~

<3.
นั่งดู Gokusen มา3วันติดละ ดู ss2 อยู่

ss2 มีแต่คนน่ารักๆ
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด รอ bones dexter และ 4400 จากป้าแป้งอย่างใจจดใจจ่อ

there are no regrets in life, just lessons . .
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 25