หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25

ผู้เขียน หัวข้อ: ติดซีรี่ส์เรื่องไหนกันอยู่คะ^^  (อ่าน 125651 ครั้ง)
Constantine NBC Official Trailer [HD] | CONSTANTINE

กรี๊ด คอนสแตนติน ภาคซีรี่ย์ เร็วๆนี้  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เอ๋า กำลังจะดูคืนนี้เล้ย  ฮ่าๆ ฮือๆ
ดู Master 's sun ซิครับ สนุกดีเหมือนกัน

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
นี่ถ้าน้องเมียไม่มาบ้าน 2 คน ตูก็คงไม่ได้ดู Walking Dead ต่อเลยนะเนี่ย
นี่เพิ่งขึ้นปี 3 เอง ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ดู walking dead ถึงปี 3 ละ

ทำไมในการ์ตูนไม่เหมือนหนังว้า

There's only one "Jack Russell"
ซีรี่ย์หนีผี แนวแอน

ถ้าแนวแอนต้องก็อดซิลล่าครับ เพิ่งดูเมื่อเช้า คือแบบ โคตรใช่เลย ทุกคนรอบกายทยอยตายแต่กูรอด กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตั้งแต่ดูซีรีย์มา  รู้สึกว่า หลายเรื่องสนุกมาก

แต่ที่รู้สึกว่า ดีสุดคือ เกมออฟทอร์น   เจ๋ง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
Sherlock ซีซั่นล่าสุดผิดหวังง่ะ ฮือๆ~
ดูไปสองตอนละเฉยๆ มาก หวังว่าตอนที่สามจะมีอะไร

มีโอกาสได้ดูซีรีย์เกาหลีเรื่องนี้ ครับ เพิ่งฉายไปได้ 5 ตอนมั้ง

http://www.seriesubthai.com/wp-content/uploads/2014/11/249_3_Bad_guys-0003.jpg

มันส์มากเลยครับ ถูกจริต  เรียกว่าเป็นหนังสนองความต้องการได้ดีจริงๆ ลุ้นระทึกดี คือพูดง่ายๆ
ว่าเป็นหนังที่ เอาคนชั่วมาจับคนชั่ว ที่สนุกเรื่องนึงเลยครับ
เขาบอกมีแค่ 11 ตอนเองด้วย แต่ตอนนี้ ฉายไปแค่ 5 ตอน  โวย โวย โวย โวย โวย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อู้ว . . . หมอฮัน Doctor Stanger เล่นด้วย ขอบคุณที่แนะนำครับ จดเอาไว้แล้ว  กรี๊ดดดดด

ตอนนี้ลุ้น The Full sun กำลังจะจบแล้ว

http://youtu.be/thcSqmyOY5I

Gotham สนุกดีนะ ดูเพลินเลย ติดความเป็นซีรี่มะกันไปนิด แต่ก็สนุก  เจ๋ง
มีในพวกเว็บซีรี่ย์แปลไทยแล้ว

กรี๊ดดดดด เกี่ยวข้องกับแบทแมนไหมครับ ป๋าเลย์

สงสัย ครับบ้านเราจะมีโอกาสทำซีรีย์แบบ เกาหลี เมกา บ้างมั้ยครับ

ตอนนี้นอกจากฮอร์โมนแล้ว ก็ยังไม่มีเรื่องไหนมีรูปแบบที่เป็นแบบซีรีย์

หรือว่าต้องมีปัจจัยอะไรบ้างเราถึงจะทำได้แบบเขาครับ

ใช่ครับจักรี ที่แน่ๆ ต้องมี " ปัจจัย(เงิน) " ครับ ทำได้แน่  กร๊าก

พวกซิทคอมนับเป็นซีรีส์มั้ยอะ
หรือพวก น้องใหม่ร้ายบริสุทธิ์, บันทึกกรรม
คลับฟรายเดย์อีก

หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25