หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 25

ผู้เขียน หัวข้อ: ติดซีรี่ส์เรื่องไหนกันอยู่คะ^^  (อ่าน 125679 ครั้ง)
^
^
ดาจ๋า ป้าสนใจล่ะ ถ้าหาโหลดไม่ได้ จะยืมดานะ  เกย์ออก

เพิ่งดู bones ซีวั่น1 จบ ชอบมากมาย แต่ตอนดูแรกมันจะไม่ค่อยอิน รู้สึกเวอร์เกิน พอดูไปเรื่อยๆ เฮ้ย มันหนุกมาก
เอ๊ะ เดจาวูรึเปล่านะ เหมือนพิมพ์ไปแล้ว  งง

ตอนนี้ดู dexter2 อยู่ หลายคนในพันทิพไม่ชอบ แต่ป้าชอบแฮะ  ยิ้มน่ารัก

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ผมเจอเพชรเม็ดเบ้งเลยหละครับทุกคน
เหอะๆๆๆ  หื่น

ถ้าหากใครไม่สนเรื่องความละเอียดของภาพ ไปคุ้ยดูได้ที่ youku.com นะ
มีครบทุกตอนเล้ย เหวอ
ไม่ว่าจะเป็น prison break, HEROES  กรี๊ดดดดด, CSIs, Lost, 24, บลาๆๆๆ

ปล.  :39:มันอาจจะต้องใช้คอมม่อนเซนส์ในการคุ้ยนะ เพราะทั้งเวบเป็นภาษาจีน เฮ้ย!?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ต.ค. 2008, 10:02 น. โดย DAW = ต่อ นะจ๊ะ » บันทึกการเข้า

DiggityDaw aka วัวโหดด
^
^
ดาจ๋า ป้าสนใจล่ะ ถ้าหาโหลดไม่ได้ จะยืมดานะ  เกย์ออก

ได้ค่ะ เป็นไฟล์ avi hard sub นะคะ
ถามครับ

งงอ้ะ
สำหรับคนที่ดูฮีโร่แล้วนะครับ คนที่ยัง ห้ามอ่นนะจ้ะ เกย์แอบ

ดูมาตอนสุดท้ายครับ งงเลย เพราะไม่รู้พาร์คแมนไปรู้จักกับมอลลี่ตอนไหน
ใครดูแล้วช่วยตอบที

ขอบคุณครับ  ไหว้

DiggityDaw aka วัวโหดด
ถามครับ

งงอ้ะ
สำหรับคนที่ดูฮีโร่แล้วนะครับ คนที่ยัง ห้ามอ่นนะจ้ะ เกย์แอบ

ดูมาตอนสุดท้ายครับ งงเลย เพราะไม่รู้พาร์คแมนไปรู้จักกับมอลลี่ตอนไหน
ใครดูแล้วช่วยตอบที

ขอบคุณครับ  ไหว้

เฉลยค่ะ

มอลลี่กับพาร์คแมนเปิดตัวมาพร้อมกันเลยค่ะ ในช่วงแรกๆ ของเรื่องเลย (ซึ่งตอนนั้นดูเหมือนไม่สำคัญเท่าไหร่ทั้งคู่)
พาร์คแมนออกโรงในฮีโร่มาด้วยการได้ยินเสียงเด็กผู้หญิงร้องขอความช่วยเหลือหน้าบ้านที่เกิดฆาตกรรม
ซึ่งเสียงเด็กคนนั้นก็คือมอลลี่ ที่หนีไซลาร์ไปซ่อนในตู้ใต้บันไดค่ะ
พอพาร์คแมนได้ยินเสียง แล้วตามไปเจอมอลลี่ซ่อนอยู่ก็เลยทำให้รู้ว่าตัวเองได้ยินเสียงความคิดคนอื่น
ส่วนมอลลี่ก็ถือเอาว่าพาร์คแมนเป็นฮี่โร่ประจำตัวที่มาช่วยเธอตั้งแต่นั้นมา

สรุปๆเอา อ่านรู้เรื่องไหมนี่

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ตอนนี้ดู prison break วันละตอน
เปิด ss3 มา ก็เศร้าเลย  ฮือๆ~
ดาสุดยอดแฟนพันธ์แท้ซีรี่ย์ จริงๆ  หยี

//
ตอนนี้ชอบเรื่อง เชฟมือใหม่ ฯ ช่อง 3 ตอนห้าทุ่ม
พระเอกหล่อ  กึ๋ยๆ    แต่ดุไ ปหน่อย  ใช่ซี้~   
โหลด kurosagi ที่เป็น series มาดูเพราะหาที่เป็นหนังไม่ได้ เศร้า

ยามะพีน่ารัก  หยี
ติดซีรี่ย์ไทยอยู่อ่ะ

เรื่อง หีบวิญญาณหลอน ช่อง 5 อ่ะดูๆไปเพลินดี

ตอนนี้เอื้องออกหีบแล้ว

อิอิ
โหลด kurosagi ที่เป็น series มาดูเพราะหาที่เป็นหนังไม่ได้ เศร้า

ชอบเหมือนกัน ชุดปลอมตัวบางชุดยามะพีเอามาเองด้วยนะ หยี
ปล. หาแบบที่เป็นหนังไม่ได้เหมือนกัน
ทั้งๆที่เข้าไทยแท้ๆ ทำไมไม่มีแผ่นขาย
กะว่าจะซื้อเก็บซะหน่อย(ปกติไม่มีขาย ต้องเถื่อน)
ตอนนี้ดู prison break วันละตอน
เปิด ss3 มา ก็เศร้าเลย  ฮือๆ~

ดูถึง ss4 แล้วครับ หยี
ชอบเหมือนกัน ชุดปลอมตัวบางชุดยามะพีเอามาเองด้วยนะ หยี
ปล. หาแบบที่เป็นหนังไม่ได้เหมือนกัน
ทั้งๆที่เข้าไทยแท้ๆ ทำไมไม่มีแผ่นขาย
กะว่าจะซื้อเก็บซะหน่อย(ปกติไม่มีขาย ต้องเถื่อน)

กำลังโหลดอยู่ search เจอ ตะกี้ไม่รู้ชัดเปล่า หยี

ในบิตไทยแลนด์มีครับ

แต่ซับ eng เสียง original

ผมเพิ่งลบไป ดูสามรอบแน่ะกว่าจะรู้เรื่อง  โวย

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
นี่ก็โหลดแบบนั้นแหละ

เพราะ series ที่โหลดมาดูก็ sub eng เสียง ญี่ปุ่น

ได้มาหลายประโยคเลย
เก่งจังแฮะครับ กรี๊ดดดดด ผมนี่ไม่สามารถละคนนึง  ไหว้

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 25