หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 25

ผู้เขียน หัวข้อ: ติดซีรี่ส์เรื่องไหนกันอยู่คะ^^  (อ่าน 125733 ครั้ง)
ดูเยอะสิเก่งอังกฤษแน่นอน

ใครดู prison break แล้วบ้างคะ

ถามหน่อย แต่กลัวสปอยล์ ขอนวลไว้นะคะ

แต่ละซีซั่นนี่คือเปลี่ยนกลุ่มคนแหกคุก หรือว่าเป็นกลุ่มเดิมที่ยังทำไม่สำเร็จคะ
ตอนนี้ดาเพิ่งดูไปได้ 4 ตอน
แล้วดาก็มีแผ่นแค่ซีซั่นหนึ่งกับสอง (สองเป็นซับengอีก)
กลัวว่าดูแล้วจะค้างคาน่ะค่ะ  ไหว้

กลุ่มเดิมครับ แต่เล่าเรื่องต่อจากนั้น
อย่างน้อยก็ออกจากคุกนี้ได้ชิมิ
เพราะถ้าค้างคา ดาคงต้องอ่านซับอิ๊ง ซึ่งไม่รู้เรื่อง ฮือๆ~
โอ้วววววว

HEROES: (Vol.3) Villains จบไปแล้ว
รอตอนใหม่

บีบหัวใจอย่างรุนแวร๊งงงงงง โวย โวย

DiggityDaw aka วัวโหดด

ยังไม่ได้ดู Season 2 เลย ฮือๆ~

งบน้อย
ยังดู ss2 ไม่จบเลย  ง่ะ

ss3 มันมีแผ่นแล้วหรอคะ?

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
เพิ่งดู Bad Couple จบไปเมื่อวาน
เรื่องนี้พระเอก ได้ใจมาก
อารมณ์แบบว่า ผู้ชายในฝันของเหล่าสาวๆ  เลย  กรี๊ดดดดด
แต่ชอบนางเอกมากกว่า โก๊ะ ๆ แต่ก็อินกับฉากซึ้ง ๆ ดี  หยี

อย่างน้อยก็ออกจากคุกนี้ได้ชิมิ
เพราะถ้าค้างคา ดาคงต้องอ่านซับอิ๊ง ซึ่งไม่รู้เรื่อง ฮือๆ~

ดาพี่มีซับไทย อยู่ เอามั้ยจ้ะ

อุ้ย lost ใกล้เสร็จแล้ว อีก 2 ซีซั่นที่เหลือ
ตอนนี้พายุงานเข้าอย่างหนัก ไม่มีเวลาไรท์ให้เลย
การ์ตูนซื้อมาดองไว้เพียบ ไม่มีเวลาอ่าน

ยังดู ss2 ไม่จบเลย  ง่ะ

ss3 มันมีแผ่นแล้วหรอคะ?

ss 3 แผ่นแท้ ไม่แน่ใจนะครับ
โหลดมามัน เป็นแบบทำซับเอง แรกๆ ดี แต่แผ่นสุดท้าย ซับวิ่งเร็วเกินคนพูดอยู่ตอนนึง
ดูแล้วออก งงๆ แต่ก็เข้าใจ

ถาม แมค ss4
ซับโอเคมั้ย ว่าจะโหลดๆ แต่กลัวซับแบบเลือกแปล อันไหนแปลไม่ได้ ใส่จุดไว้  ง่ะ

ห๋า โวย โวย ss4 ของอะไรอ่ะครับ

คือที่ผมได้ดูครบทุกตอนแบบไม่ต้องโหลด ไม่ต้องเสียตัง ก็เพราะ youku.com อ่ะครับ  คริคริ
ตอนนี้กำลังหาแผ่นแท้ของ Prison Break อยู่ เพราะว่าอยากดูแบบให้มันรู้เรื่องอย่างละเอียดตั้งแต่แรก
พอดูซีซั่นหลังๆนี่จะไม่ดูแผนจริงละ(ออมตัง ฮี่ๆ) ดูในยูกุเอา เอิ้กๆ หื่น

DiggityDaw aka วัวโหดด
^
^
ดาจ๋า ป้าสนใจล่ะ ถ้าหาโหลดไม่ได้ จะยืมดานะ  เกย์ออก

เพิ่งดู bones ซีวั่น1 จบ ชอบมากมาย แต่ตอนดูแรกมันจะไม่ค่อยอิน รู้สึกเวอร์เกิน พอดูไปเรื่อยๆ เฮ้ย มันหนุกมาก
เอ๊ะ เดจาวูรึเปล่านะ เหมือนพิมพ์ไปแล้ว  งง

ตอนนี้ดู dexter2 อยู่ หลายคนในพันทิพไม่ชอบ แต่ป้าชอบแฮะ  ยิ้มน่ารัก

ป้าแป้งมี bones ซีซั่น1 แผ่น 5 มั้ยค่ะ ( ชุด 6 แผ่นนะคะ ) คือของแตนมันเจ๊งอะคะ ฮือๆ~

น้องอยากได้ น๊าาาาาา กรี๊ดดดดด

นานๆ จะเข้ามาที
ดาพี่มีซับไทย อยู่ เอามั้ยจ้ะ

ต้องการค่ะ  กรี๊ดดดดด
เป็นซับแยกใช่มั้ยคะ ฟด.ได้หรือเปล่า

prison break มันก็สนุกดี
แต่ gossip girl สนุกกว่า
ตอนนี้เลยพัก prison break กับ house ไว้ก่อน หมีโหด~

gossip girl สนุกมากกกกกกกกก เจ๋ง
ต้องการค่ะ  กรี๊ดดดดด
เป็นซับแยกใช่มั้ยคะ ฟด.ได้หรือเปล่า

prison break มันก็สนุกดี
แต่ gossip girl สนุกกว่า
ตอนนี้เลยพัก prison break กับ house ไว้ก่อน หมีโหด~

gossip girl สนุกมากกกกกกกกก เจ๋ง

ไม่แยกอะซิ SS2 พี่มี copy แผ่นแท้อะจ้ะ
อ้าว  เศร้า
งั้นไม่เป็นไรค่ะ ไม่รบกวนดีกว่า ท่าทางจะหลายแผ่น

ระหว่างนี้ดูเรื่องอื่นไปก่อนดีกว่า prison break ดูแล้วเครียดยังไงก็ไม่รู้
ป้าแป้งมี bones ซีซั่น1 แผ่น 5 มั้ยค่ะ ( ชุด 6 แผ่นนะคะ ) คือของแตนมันเจ๊งอะคะ ฮือๆ~

น้องอยากได้ น๊าาาาาา กรี๊ดดดดด

ของป้าเป็นชุด 8แผ่นอ่ะแตน ดูได้ทุกแผ่น แต่แผ่นเยอะไปหน่อย
ตอนนี้ของป้า ซีซั่น2มีปัญหา แผ่น 2/3/4 เปิดไม่ได้ ง๊ง งง ตอนไรท์ก็ปกตินะ  ฮือๆ~

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 25