หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการผ้าขาววัยใสต้านภัยยาเสพติด  (อ่าน 3760 ครั้ง)
เอาใหม่ครับ

ขอเชิญเด็กและเยาวชนร่วมสร้างประวัติศาสตร์ในการทำป้ายผ้ารณรงค์ต่อต้านยาเสพติดที่ยาวที่สุดในโลก เพื่อน้อมเกล้าน้อมกระหม่อมถวายพระเกียรติแด่พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ในวโรกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา วันที่ ๕ ธันวาคม ๒๕๕๑

รายละเอียด คลิก

ส่งป้ายผ้าได้ถึง 1 พ.ย. นี้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ต.ค. 2008, 02:51 น. โดย EaRthCh!E* » บันทึกการเข้า

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
หน้า: [1]