หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดพี่โอ๋ค่ะ  (อ่าน 20815 ครั้ง)
 เกย์ออก 10 ตุลาคมแล้ว
วันเกิดพี่โอ๋ จอมพลังของเรา

ไหว้ ขอให้มีความสุขเยอะๆในทุกๆวันนะคะ
โรงเรียนศิลปะประสบความสำเร็จยิ่งๆขึ้นไป
ร่ำรวย สุขภาพดี และขอให้มีความรักที่ดีตลอดไปค่ะ  ลันล้า~

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
สุขสันต์วันเกิดพี่โอ๋ครับ

อวยพรขอให้่พี่โอ๋ และครอบครัว ไ่ม่ป่วยไม่ไข้ครับ

พี่โอ๋ขา  สุขสันต์วันเกิดนะคะ

ร่ำรวย แข็งแรงทั้งสุขภาพกายและใจ

มีความสุขกับงานที่รักนะคะ   ยิ้มน่ารัก   ไหว้

เลวยั้นเงา
ขอให้ร่ำให้รวย กิจการงานรุ่งเรือง
ไม่เจ็บไม่จน มีความสุขมากๆนะคะ

ยิ้มน่ารัก
ทำดี ละชั่ว ตามปกติ ให้สม่ำเสมอ
แข็งแรง ผ่องใส
ตั้งใจทำสิ่งใด ก็ให้ประสบความสำเร็จทุกครั้งไป

มีความสุขมากๆครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ไหว้
คนอื่นอวยพรเชิงคุณภาพไปแล้ว
งั้นผมขอเอาแบบปริมาณนะครับ

รวย รวย ร้วยยยยยย โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สุขสันต์วันเกิดนะคะ
มีความสุขมากๆ ค่า ไหว้

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สสวก.ครับ หน้าที่ กิจการ เจริญก้าวหน้า ร่ำรวยๆ  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ขอให้น้องวาดเขียนเป็นลูกสาวที่น่ารักตลอดไปแล้วกันครับ ไหว้

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)

สุขสันต์วันเกิด

สุขภาพแข็งแรง มีความสุขทุกวันทั้งครอบครัวครับ ไหว้

งบน้อย
สุขสันต์วันเกิดค่ะ

มีความสุข สุขภาพแข็งแรงเลือดลมดี
ไม่เจ็บไม่ไข้นะคะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
สุขสันต์วันเกิด แฮปปี้เบิร์ธเดย์

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ  ลันล้า

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog

โอ้ สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้ลุงโอ๋ สุขภาพกายและใจ แข็งแรงตลอดเวลาครับผม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะคะเฮียโอ๋ ไหว้

อาวุโสอีกปีแล้วนะคะ

ขอให้รวยๆ ขอให้มีสุขภาพดีทั้งแฟนพี่และน้องวาดเขียนนะคะ

เย้ๆๆๆๆๆ  แก่ลงอีกปีแว้วววว หยี

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
สุขสันต์วันเกิดครับ  ไหว้

ปลื้ม

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7