หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: เก้อ 19 ขวบ  (อ่าน 10110 ครั้ง)
คนตุลา  ยิ้มน่ารัก

สสวก
หดมป
ยหงจ
ปงฝนก
อวปงอวใปเ
งวสดหงกดวสหงวดสหงก

(มีความหมายเฉพาะ สสวกแหละ  (อิอิ))

สุขสันต์วันเกิดค่ะ  กรี๊ดดดดด

ขอใ้ห้อิสระเสรีตามใจมีความสุขมากๆ
รวยๆๆๆ

Las Noches Rubicundior
ไปถึงบ้านแต่ไม่รู้ว่าเป็นวันเกิด

เอ้าสุขสันต์วันเกิดครับ
สสวกครับเก้อ  อืมมมมห์

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
Happy Birthday

มีความสุขมากมายครับ

คำเดียวที่ไม่อยากได้ยิน "อ้วน"
สัวสดีวันเกิดพี่เก้อนะคร้าบบบบบบ กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
หน้า: 1 2 3 [4]