หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: FireF0NT's Search Plugin  (อ่าน 41944 ครั้ง)
แล้วไอ้ search font plugin นี่มันใช้ยังไง
ไม่เห็นมีอะไรขึ้นให้เลย  ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พ.ค. 2006, 09:01 น. โดย ไหม » บันทึกการเข้า
หลังจากติดตั้งแล้ว มันจะไปอยู่ตรง toolbar ในช่อง search ไง

ลองคลิกดูสิ จะเป็นอย่างในรูป
มันมีไว้ให้ค้นหา f0nt ในหน้า download

ฉะนั้นใครที่ทำ keywords ไว้ไม่ได้เรื่อง ไปเปลี่ยนให้มันดี
ไม่งั้นฟอนต์ไม่เกิิดแน่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พ.ค. 2006, 09:02 น. โดย ไหม » บันทึกการเข้า

Today you , Tomorrow me.
อ๋อ เข้าใจแล้วครับ  เกย์แอบ

ปล.คีย์เวิร์ดเน่าๆผมจะขออนุรักษ์ไวู้  ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พ.ค. 2006, 09:02 น. โดย ไหม » บันทึกการเข้า
หืออออ
โหลดที่ไหนเรอะ  งง
หน้าแรกสุดไง  เกย์แอบ

ปล.ทำไมผมเสิร์ชหาคำแล้วมันขึ้นมาทั้งดุ้นเลยล่ะ  งง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พ.ค. 2006, 09:03 น. โดย ไหม » บันทึกการเข้า
หน้าแรกสุดไง  เกย์แอบ

ปล.ทำไมผมเสิร์ชหาคำแล้วมันขึ้นมาทั้งดุ้นเลยล่ะ  งง

คำว่าอะไรล่ะ ที่ว่าทั้งดุ้นหน่ะ  ง่ะ

ปล. ไอ้ตัวนี้มันจะส่ง keywords ไปยัง script ของหน้า download เลย
มันจะหาคำได้ดีไม่ดีก็อยู่ที่ script ของตัวนั้นจ้ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พ.ค. 2006, 09:03 น. โดย ไหม » บันทึกการเข้า

อย่างคำว่า ZF , SP อะไรเทือกนี้ครับ
มันจะขึ้นมาหมดเลย เข้าใจว่าคงมีปัญหาในเรื่องการจำกัดอักษร  เกย์แอบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พ.ค. 2006, 09:04 น. โดย ไหม » บันทึกการเข้า
เวลาค้นหาแบบธรรมดา ...

ไม่พบข้อมูลหรือฟอนต์ที่ต้องการเลย -*-

(ค้นด้วยคำว่า ZF)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พ.ค. 2006, 09:04 น. โดย ไหม » บันทึกการเข้า
แอนมันคงจะจำกัดอักษรในการค้นล่ะมั้ง
พิมพ์สั้นไปอย่าง sp ก็ไม่ขึ้น
พิมพ์ยาวไปอย่าง ฟอนต์ที่ชุ่ยที่สุดในประเทศไทย ก็ไม่ขึ้น  ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พ.ค. 2006, 09:05 น. โดย ไหม » บันทึกการเข้า
โอเค เข้าใจแล้ว

คือถ้ามันไม่เจอฟอนต์อะไรเลย ตาม key มันจะแสดงฟอนต์ทั้งหมดแทน

เอาไงดีแอน หรือเอาไว้แบบนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พ.ค. 2006, 09:08 น. โดย ไหม » บันทึกการเข้า

ok เข้าลองดูแล้ว
ZF มีใน keywords จริง แต่ดันไม่เจอเอาซะดื้อ

4images มันใช้การค้นแบบไหนหว่า แปลกๆ อยู่นา ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พ.ค. 2006, 09:07 น. โดย ไหม » บันทึกการเข้า

โหลดบ่ได้อ่ะ ลิ้งเสียบ่ จาโหลดๆๆๆๆ

...
 ง่ะ

เค้าต้องการบอกว่าอะไรเหรอคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พ.ค. 2006, 09:08 น. โดย ไหม » บันทึกการเข้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
กดที่ เพื่อโหลดครับ

อ้าว ไอ้แอน มันโหลดไม่ได้เว้ย ตรวจสอบด่วน  หน้าแตก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พ.ค. 2006, 09:09 น. โดย ไหม » บันทึกการเข้า

แนะนำให้แอน submit ไปที่ http://mycroft.mozdev.org/ ด้วยนะ ชาวช่องจะได้เจอด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พ.ค. 2006, 09:09 น. โดย ไหม » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] 2 3 4