หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: เฉลิมฉลึง หนึ่งล้านโพสต์  (อ่าน 9548 ครั้ง)
ยินดีกับฟอนต์ ฟอรั่มด้วยครับ

ทะลุล้านโพสต์แล้ว

อันนี้ภาพเลขสวยโพสต์ที่  999999

โพสต์ที่ 999999 โดย เจ๊ดา
โพสต์ที่หนึ่งล้าน โดยเจ๊บุ๋มเจ้า  ลันล้า

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
 กรี๊ดดดดด
งี้ต้องบวกซักล้านนะคะพี่แอน หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เท่อ่ะดา 999999  กร๊าก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
เท่อ่ะดา 999999  กร๊าก

ต่อติดตาย  (เหงื่อแตกพลั่ก)

อะ จริงดิ กรี๊ดดดดด
รู้สึกเป็นเกียรติอย่างยิ่ง  ปลื้ม
แต่ก็รู้สึกเสียใจที่โพสที่ เก้าแสนเก้าหมื่นเก้าพันเก้าร้อยเก้าสิบเก้า เป็นโพสไร้สาระ ฮือๆ~
ขอโทษประชาชนสาวกชาวฟอนต์ไว้ ณ ที่นี้ด้วยค่ะ  ไหว้
 กร๊าก  โพสต์ที่เดียวกัน

โดนเจ๊ดาตัดหน้าอ่ะ ผมอุตสาห์รีเฟรชรอ  พอจะโพสต์เลยรีเฟรชอีกทีให้แน่ใจ

โดนตัดหน้าเรียบร้อย  กร๊าก

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
 กรี๊ดดดดด
 เกย์ออก

...
 กรี๊ดดดดด

โดนเจ๊ดาตัดหน้าอ่ะ ผมอุตสาห์รีเฟรชรอ  พอจะโพสต์เลยรีเฟรชอีกทีให้แน่ใจ

โดนตัดหน้าเรียบร้อย  กร๊าก
ยุคเนี้ย ต้องไวนะฮร้าาา แหยะ
ตอนแรกนึกว่าใครจะครบล้านโพสซะอีกแน่ะ  อ๊าง~

อ๊าง~

โพสได้พอดีพอดิบเลยอ่ะเจ๊ดา

คำเดียวที่ไม่อยากได้ยิน "อ้วน"
โห งั้นเหรอ

หน้า: [1] 2 3