หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: HBDโม่-วริทธิ์  (อ่าน 7404 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด สุขสันต์วันเกิดค่ะ
ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ

there are no regrets in life, just lessons . .
HBD สสวก. ครับ อายุวันโนสุขังพะรัง  แป๊ะยิ้ม

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

แหม ขอบคุณทุกคนครับ  ฮิ้ววว

ขอบคุณมากๆ จากใจ

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาปั่นเลย คิดว่าหลังจากนี้จะได้เข้ามาแน่ๆครับ

perfectionist
สุขสันต์วันเกิด
ขอให้สุขภาพแข็งแรง จิตใจผ่องใส
ทำสิ่งใดก็สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี

มีความสุขมากๆครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สุขสันต์วันเกิดจ้ะ
สุขภาพแข็งแรง
มีแฟนสวย
รุ่งๆ  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
hbd ย้อนหลังจ้ะ  อ๊าง~
สุขสันต์วันเกิดจ้ะ  ยิ้มน่ารัก

สุขสันต์วันเกิดจ้ะ

YADHTRIB YPPAH

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับ

คำเดียวที่ไม่อยากได้ยิน "อ้วน"

บรัคนักนอมืหเงลัหนอย้ณคุบอข

ขอบคุณย้อนหลังเหมือนกันครับ  อืมมมมห์

perfectionist
บรัคนักนอมืหเงลัหนอย้ณคุบอข

คือไร มาแถลงไขด้วย กุงง

โห เพิ่งเก็ต เหมืิอนเห็นเขาตัวเองงอกออกจากหัวไงไม่รู้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ต.ค. 2008, 22:03 น. โดย Hideric » บันทึกการเข้า

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."

ขอบคุณย้อนหลังเหมือนกันครับ  น้องดำ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ขอให้มีความสุขครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 [2]