หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD ตากล้องชาร์ป  (อ่าน 9915 ครั้ง)
มีความสุขมากๆครับ

เกย์ออก

กาก
อวยพรใน hi5 ไปแล้วก็มาอวยพรในนี้อีกล่ะกันเนาะ

มีความสุขมาก  ๆนะจ๊ะ    เป็นเด็กดีนะ    ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
ขอบคุณมากมายครับ
ดีใจน้ำตาไหล  ฮือๆ~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
สุขสันต์วันเกิด
ขอให้แข็งแรง จิตใจผ่องใส
ทำดีเรื่อยไป กิจการลุล่วง

ขอให้มีความสุขมากๆครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

สสวก ชาร์ปครับผม  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สุขสันต์วันเกิดนะคะ
พบเจอแต่สิ่งดีๆ นะคะน้องชาร์ป  ยิ้มน่ารัก

ชาร์ป
สุขสันต์วันเกิด

อย่าเครียดกับ PIXPROS : 356 DAY มากนา
เดี๋ยวแก่เร็ว

(ปีนี้อวยพรทันด้วย ฮ่าๆ)

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ขอบคุณฮะ

โอ้ยแนน ไม่ได้ไปซีเรียสกะ pix 365 หรอก คุยเวอร์ๆไปงั้นเอง  กร๊าก

สุขสันต์วันเกิดครับ  ปลื้ม

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ชาร์ป  ไหว้
ว่างๆ มาสอนผมถ่ายรูปมั่งนะครับ

ขอข้าวสวยร้อนๆ สักสองจานนะชาร์ปอุ่นทิพย์

Today you , Tomorrow me.
ขอให้มีความสุขความเจริญครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
มาช้า

happy belated birthday นะน้องนะ  กรี๊ดดดดด

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
สุขสันต์วันเกิดนะครับ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ขอบคุณค้าบ  หยี

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ชาร์ป  ไหว้
ว่างๆ มาสอนผมถ่ายรูปมั่งนะครับ

พี่สอน flash กะวาดรูปผมมั่งนะครับ

ขอข้าวสวยร้อนๆ สักสองจานนะชาร์ปอุ่นทิพย์

เจอกันจะหุ่งให้  หยี

** ไอ้ที่ผมได้ชื่อ ชาร์ป เพราะตอนเกิดอ่ะมีคนมาขายหม้อข้าวพอดียี่ห้อ ชาร์ป ตอนนี้หม้อข้าวใบนั้นก็ยังอยู่นะ

หน้า: 1 [2] 3