หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24 25 26 27 ... 37

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝึกถ่ายรูปประจำเดือนพฤศจิกายน 2551  (อ่าน 261462 ครั้ง)
ขอบใจจ้า จักรี  เกย์ออก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข

อ๊าง~ เหงามั๊ย คนเดียวท่ามกลางภูเขา

ถ้าไม่คีบบุหรี่
ถ้าไม่มีแว่นตา
และคอตกสักหน่อย พออนุโลมไหมนะ
(ผมพยายามคิด)

ท่อนไม้ผมเห็นด้วยกับ จานกรี
คือไม่มีจะดีกว่า แต่ถ้ามีทำไมไม่ไปลองนั่งดูสักหน่อย (ฮา)
และเหมือน จานเอ ว่า มันจะเหินฟ้า ท้าทาย มากกว่าเหงานะ
ออกแนว กูจะไป กูจะไป กูจะไปแล้วนะ

เรื่ององค์ประกอบรวมๆ ก็โอเคนะครับ
แค่ ไม่เหงา เจ๋ง

ผมคิดถึงเพลงสปันเลยครับ

โลกวันนี้ มีเพียงคนเดียว
เดินไปตามถนนเหงาๆ ~

เพลงนี้ เศร้าอย่างแรงเลย
ถนนเหงาๆ
ผ่านไป กลางสายตาเย็นชา เจ๋ง

แค่ไม่เหงานี่แหล่ะค่ะ ที่พลาด  ฮือๆ~

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
เรื่องเหงานี่ นอกจากจะนึกถึงเพลงของ peacemaker แล้วยังนึกถึงเพลงนี้ด้วยอ่ะ

คนเดียวไม่เหงาเท่าสามคน - เม

เหงายิ่งกว่าตอนที่ไม่เหลือใคร
ยิ่งเห็นทั้งเขาและเธอก็ยิ่งเหงา
เหมือนมาอยู่เป็นแค่ส่วนเกิน ระหว่างเธอและเขา
เพิ่งรู้คนเดียวไม่เหงาเท่าสามคน..

เหงาไม่จำเป็นต้องอยู่คนเดียว อยู่หลายคนก็เหงาได้  อ๊าง~
มาเหงาด้วยกันไหม

กาก
เดือนนี้ โอ้เอ้ ตั้งโจทน์ เก่งมาก เจ๋ง

มาเหงาด้วยกันไหม
ยังมีฉัน ที่เหงาเหมือนกับเธอ
ที่ยังพร้อมรับรู้และเข้าใจ
จากนาทีนี้ถึงไม่มีใคร
ไม่เป็นไรต่อไปนี้เรา
จะเหงากันสองคน...

แหล่วๆๆๆๆๆ เกย์ออก

ถ้าไม่คีบบุหรี่
ถ้าไม่มีแว่นตา
และคอตกสักหน่อย พออนุโลมไหมนะ
(ผมพยายามคิด)

ผมก็คิดอย่างนั้นเหมือนกันเลย  หยี

สูบบุหรี่ด้วย  โวย

ตัวคนเดียว :]
เค้าเป็นนักมวยรึเปล่าครับ

เพื่อนแอบถ่ายตอนเผลอค่ะ ใช้กล้องมือถือโนเกีย ๗๗๑๐ ค่ะ

อออ่าง สระอิ สอเสือ รอเรือ สระอะ อ่านว่า อิด-สะ-ระ

>>อะไรใดๆในโลกล้วน"เป็นอิสระต่อกัน"<<
เห็นแล้วอยากกินไอติม  อู้ย..

Las Noches Rubicundior

ผ่อนคลาย นั่งย่อยไอติม เผื่อสั่งอีกถ้วยอยู่

แถมกำลังมองน้ำพุพาราก้อนสวยๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อืม รูปไม่ค่อยเหงานะครับ

แต่พี่เหงาครับ ขอเบอร์คุยกันขำๆฆ่าเวลาหน่อยยย  อ๊าง~

กาก
หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24 25 26 27 ... 37