หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: jewellery design ออกแบบเครื่องประดับ  (อ่าน 21698 ครั้ง)
บริษัทพี่โอ๋เจ๋งมากครับ  เจ๋ง
ที่บริษัทผมส่วนใหญ่ก็เป็นพันธมิตรเหมือนกัน

เจ๋งที่เป็นพันธมิตรกันใช่มั้ย  คริคริ

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
บริษัทผมไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับพันธมิตรนะครับ...
แต่ส่วนตัว ผมชอบสะสมมือตบ
มีไว้อยู่หลายรุ่นเลยทีเดียว...
ทั้งอันเล็ก อันใหญ่ อันที่มีกระพวน
เป่าเสียงเป็ดได้ เป่านกหวีดได้ เปิดไฟกระพริบได้....
เป็นรึเปล่าไม่รู้ ฮิๆ....

งี้กระทู้ต่อไปก็เป็นกระทู้โชว์มือตบรึเปล่าคะ  คริคริ

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ป้าแป้งตั้งเลย... เดี๋ยวลงไปเอาในรถขึ้นมาถ่าย.....

ลืมไป เรางอนป้าแป้งอยู่.....
ไปงานแต่งงาน ทำเป็นจำเราไม่ได้.....

พี่โอ๋ตัดผมนี่ สมบูรณ์ขึ้นด้วยนะ ดูออกเลยว่าเป็นคนมีความสุขแบบเต็มพิกัดอ่ะ  หยี
ถ้ายังผมยาวๆแบบเมื่อก่อนก็น่าจะจำได้ทันทีแหละ วันก่อนก็ไม่ใช่ว่าจะจำไม่ได้นะ แต่ต้องจินตนาการถึงทรงผมเก่านิดนึงอ่ะ
อาการเกือบจำไม่ได้นี่ ไม่ได้หมายความว่าจำไม่ได้น๊า  เกย์ออก

พี่โอ๋มีงานมาโชว์อีกมั้ยคะ งานพี่โอ๋เจ๋งๆทั้งนั้นเลย จุดประกายมากๆ  กรี๊ดดดดด

ส่วนราคาไม่เคยถามซักที
ปกติที่บริษัทส่งออกอย่างเดียวมา30กว่าปีแล้ว...
ถ้าอยากทำ เดี๋ยวลองถามให้ก็ได้ครับ
แต่คิดว่าไม่น่าจะรับทำเฉพาะ บล็อคยาง

อยากทำมากเลยครับ

คือผมเคยทำงานเรซิ่นมาก่อน แต่ก็เป็นรูปทรงง่ายๆ แบบเรขาคณิต
ตัวบล็อกได้มาจากอาจารย์ ซึ่งผมอยากทำบล็อกที่ซับซ้อนกว่านี้
แต่ก็ไม่มีความรู้เลยครับ พอเห็นกระทู้พี่เลยดีใจมากเลยครับ

ถ้ายังไงขอเบอร์ก็พอครับ แค่นี้ก็ขอบคุณมากแล้วครับ

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
อยากทำมากเลยครับ

คือผมเคยทำงานเรซิ่นมาก่อน แต่ก็เป็นรูปทรงง่ายๆ แบบเรขาคณิต
ตัวบล็อกได้มาจากอาจารย์ ซึ่งผมอยากทำบล็อกที่ซับซ้อนกว่านี้
แต่ก็ไม่มีความรู้เลยครับ พอเห็นกระทู้พี่เลยดีใจมากเลยครับ

ถ้ายังไงขอเบอร์ก็พอครับ แค่นี้ก็ขอบคุณมากแล้วครับ

พี่ก็ไม่เคยลงไปทำเองซักที ไม่รู้จะช่วยได้แค่ไหนนะครับ
แต่ลองโทรมาถามก็ได้ ถ้าไม่รู้คงถามผู้รู้ให้ได้เนอะ
ส่งเบอร์ไปแล้วนะครับ

ขอบคุณมากครับผม

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
หน้า: 1 2 [3]