หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: 2012  (อ่าน 36497 ครั้ง)
กินเสร็จก็ กระฉอกกันทั้งโลก

กร๊าก

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ถ้าพรุ่งนี้โลกแตก
วันนี้จะทำเพื่อตัวเอง หรือทำเพื่อคนอื่นครับ

อยากรู้จริงๆนะ

กาก

ทำเพื่อตัวเองโดยที่ไม่ทำให้ผู้อื่นเดือดร้อนครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โอ้วว น่าไปเป็นโฆษกรัฐบาล  (แจ๋ว แจ๋ว)

กาก
ตัวเองครับ  หมีโหด~
อย่างน้อยขอมีความสุขก่อนตาย

ตอนนี้คิดอย่างงี้ แต่พอเอาเข้าจริงๆก็ไม่รู้เหมืนกันแฮะ

ทำเพื่อตัวเองโดยที่ไม่ทำให้ผู้อื่นเดือดร้อนครับ

เจ๋ง

ปลื้ม + ให้พี่เอเลยยย  นะนะ

T&I

ผมสัญญา ถ้าผมได้อยู่เป็นคนสุดท้ายของโลก ผมจะทำเพื่อคนอื่น
จะตั้งรัฐสวัสดิการ
จะให้ทุกคน(ที่ยังมีชีวิต)ทำอะไรก็ได้

เลือกผมให้อยู่รอดนะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 โวย ตามมุกไม่ทัน

T&I
หาเสียงแล้วเรอะ  โวย

ผมจะทำเืพื่อคนที่รักครับ คนที่รักมีความสุข เราก็มีความสุข       

เหลือบ ตอแหลมาก  กร๊าก

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ปี2012 นี่เพิ่งเข้าปี1เองนะ  โวย

<3.
ปี2012 นี่เพิ่งเข้าปี1เองนะ  โวย

ก็ทำวันนี้ ตั้งใจเรียนก็แล้วกัน
มันอาจจะไม่เกิดอะไรก็ได้
เราจะได้ไม่ต้องมาเสียใจภายหลัง

เอิ้วว  โวย

ตัวคนเดียว :]
งั้นอย่าเรียนเลยหนิง
เรามาเริ่มเสเพล หนีเที่ยว เกรียน ติดยากันเถอะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอิ้วว  โวย

ตัวคนเดียว :]
ถึงเวลาโลกไม่แตก หัวได้แตกแทนละกันครับงานนี้  กร๊าก

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ว่าไป ขุด ID4 มาดูอีกรอบดีกว่า

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8