หน้า: 1 ... 102 103 104 105 106 107 108 [109]

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ โชว์โต๊ะ โต๊ะ โต๊ะ โต๊ะ  (อ่าน 504294 ครั้ง)

เป็นโต๊ะทำงานที่โล่งมาก  ไอ้มืดหมี

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
อวดมั่ง เพิ่งถ่ายลงอินตาแกม  โล่งน้อยกว่าลุงโก้หน่อยนึง กร๊าก

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
SRS-X5 นี่มัน power bank ที่ใช้ฟังเพลงได้นี่เอง

อวดมั่ง เพิ่งถ่ายลงอินตาแกม  โล่งน้อยกว่าลุงโก้หน่อยนึง กร๊าก

กรี๊ดดดดด ใช้โน๊ตบุ๊คตั้งสองตัว กล่องเครื่องมือวัดใช่ไหมครับ ใต้โต๊ะนั่นน่ะ  กร๊าก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 กรี๊ดดดดด ใช้โน๊ตบุ๊คตั้งสองตัว กล่องเครื่องมือวัดใช่ไหมครับ ใต้โต๊ะนั่นน่ะ  กร๊าก

โน้ตบุ๊คบริษัท โน้ตบุคเขียนโปรแกรม กับ Scopemeter ครับ

ปล. พี่ชายมาทัก เลยนึกขึ้นได้ว่าจะสั่งของพอดีครับ  กร๊าก

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ครบรอบปี ขุดซะเลย

เพิ่งซื้อฐานรองจอ (มันก็รองได้ทั้งเครื่อง) จากร้าน TAM มาครับ
เป็นกระจกหนาๆ มีพอร์ต USB ให้นิดนึง ราคา 2610 บาท
(เป็นรุ่นใหญ่ ถ้ารุ่นเล็กถูกกว่านี้ แต่นี่แม่งจอยีบเจ็ดนิ้ว)

ชีวิตดีขึ้นมาก อย่างน้อยก็เรื่องการนั่งหลังโกง อันนี้ไม่ต้องก้มมากแล้ว กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โต๊ะเรียบร้อยเฟร่อ

อยากได้ขาตั้งโน้ตบุ๊คอันนี้
http://www.therooststand.com/collections/roost-laptop-stand-pre-order
กระจกรองมันยึดตายตัวกับแท่นไม้ หรือถอดประกอบได้ครับ ? มีพื้นที่ด้านล่างไว้เก็บคีย์บอร์ดกะเม้าส์
ทำให้พื้นที่โต๊ะเพิ่มขึ้นมาอีกนิดนึง ก็เข้าท่าครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
กระจกยึดตายตัวครับ เป็นแบบหนา
มันมีรุ่นถูกกว่านี้ รับน้ำหนักได้น้อยกว่ากัน แล้วก็สีจะอ่อนกว่าครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เข้าชุดกับโต๊ะไม้เลย สวยๆ  เจ๋ง

มีเหมือนกันแต่ไม่อยากโชว์เพราะโต๊ะเราเน้นฟังก์ชั่นไม่ได้เน้นหน้าตา ชิ
มีเหมือนกันแต่ไม่อยากโชว์เพราะโต๊ะเรา
เน้นฟังก์ชั่นไม่ได้
เน้นหน้าตา ชิ

จะแอบอ้างทำไม ตูอุตส่าห์ลองนั่งลากแถบตั้งหลายรอบว่ามันมีข้อความอะไรซ่อนอยู่หรือเปล่า  กร๊าก
หน้า: 1 ... 102 103 104 105 106 107 108 [109]