หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 38

ผู้เขียน หัวข้อ: โอยยยย อ่านกระจู๋แนะนำตัวแล้วเหนื่  (อ่าน 126016 ครั้ง)
หมีคือสาวงามประจำที่นี่ค่ะ

ถือว่าเป็นมาดอนน่า สัตว์นำโชคเลยก็ว่าได้  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

กร๊ากกกก กร๊ากกกก กร๊ากกกก กร๊ากกกก
อาการเดียวกันค่ะพี่เชือกร่ม
ตามอ่านจู๋ทำความรู้จักบรรดาสาวก
เสียงานเสียการเรียบร้อยไปแล้วเช่นกันค่ะ

แต่พอเจอตัวจริง พี่ติ๊กกลับชิ่งหนีอย่างด่วน โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แต่พอเจอตัวจริง พี่ติ๊กกลับชิ่งหนีอย่างด่วน โวย

รุ่นน้องชั้นปวดขี้นี่นา
จะบอกกล่าวกันกลางโต๊ะก็กระไรอยู่

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
หมีคือสาวงามประจำที่นี่ค่ะ

ถือว่าเป็นมาดอนน่า สัตว์นำโชคเลยก็ว่าได้  หมีโหด~

ใครช่วยบอกทีข้อความกล่าวอ้างนี้ ผมสามารถเชื่อถือได้กี่เปอร์เซ็น

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
รุ่นน้องชั้นปวดขี้นี่นา
จะบอกกล่าวกันกลางโต๊ะก็กระไรอยู่

บอกเถอะครับ ตอนนั้นกำลังจะกินข้าวหมกเนื้ออยู่
หน้าตาเนื้อในจานก็ใกล้ๆ กันนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
น้องมันจะอายว่า พี่ไปบอกเค้าทำไมว่าผมปวดขี้ กร๊ากกกก
พอเห็นหน้าเพื่อนแล้วทิ้ง ผ เลย
บอกพี่เจน เฮ่ยยย..พวกน้องกลุ่มฟ้อนท์ ไปทักก่อนนะ
แล้วก็ทิ้งให้ ผ ยืนรอหน้าตาเฉย
พอเข้าไปทัก แล้วก็สับสนในใจว่า เฮ้ย กูจะพูดอะไรวะเนี่ย
เสื้อผ้าหน้าผม เพิ้งเต็มรูปแบบ เผ่นก่อนดีกว่า เดี๋ยวแอนเอาไปเม้าท์เสียๆ หายๆ กร๊าก

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
 ง่ะ  นี่อ่านหมดเลยเหรอคะ 

เลวยั้นเงา
 ไหว้ พี่เป็ดมาแรง แซงพี่หมีแน่ๆ
เอ(กับเกาย์)ครับ ขอบคุณที่แนะทริก

บิ๊กเล็ก เรื่องออกไปเจอกัน นี่อยากตัวสั่นเลยครับ ติดขัดเรื่องลูกเมียนิดหน่อย กลัวเมียครับ (ไม่ได้มุกด้วย)
จะพยายามเต็มความสามารถครับ แต่วันที่ 6 นี้ ท่าทางจะต้องตามเสด็จ(เมีย)ขึ้นเหนือครับ

น้องบวบ ดีครับพี่จะได้รู้จักคนอื่นนอกจากมึงบ้าง
(รู้จักกันไม่กี่ประโยคพี่ขึ้นมึงแล้ว บวบทำใจนะครับ พี่เป็นญาติกับกลาก ถ้าจะรักษา บวบต้องกินคีโตโคนาโซนครับ)

ยักษ์แอนครับ ใจจริงพี่อยากทำอะไรสนุก ๆ เช่นประกวดมากกว่าครับ
คือ ประมาณมาทีหลัง เลยอยากรู้สึกมีส่วนร่วม ถ้ามีกิจกรรมจะได้อ้างกับเมียในการออกนอกบ้าน แฮ่
การค่อย ๆ ทำความรู้จักสาวกนี่ผมก็เข้าใจอยู่ครับ เริ่มรู้หลายคนแล้วด้วย
แล้วเป็ดยางนี่ถ้าผวนตามเสียงจะได้ปางเหย็ด ไม่หยาบครับ เว้นแต่แอนจะให้พี่เป็นเป็ดยางยักษ์ อันนี้แหละครับ ไม่ควรผวน

น้องเก้อครับ กูก็ว่าไม่น่ามีคนได้ทันดูรายการนี้แล้วจำพี่ได้
รายการมันแป๊บเดียว ขนาดวันที่พี่ออกรายการ พี่ยังไม่ได้ดูเลย ตื่นสาย
แล้วพี่ฝากไปบอกน้องทำกราฟฟิกคนนั้นด้วย อย่าตัดสินพี่ที่หน้า
พี่ไม่ใช่คนไม่ดี พี่เป็นคนจัญไรครับ
โอ้ว ยินดีครับ กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
 โวย
ขยันอ่านตามมากครับ
ร้อยสามสิบกว่าหน้า
ผมเคยอ่านมากสุดจู๋นึงสามสิบกว่าหน้าเอง

ปล.พี่เป็ดยางเป็นคนตลกนะครับ   น้องดำ

คนตลกเป็นคนพิเศษ สำหรับที่นะคะ เกย์ออก

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะพี่

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
EaRthCh!E* ได้โทรหาไอ้อ้วนพี่รึยัง

eMz Star Dog. ได้พยายามอ่านแล้วครับ โหดพอกัน
ยังพอมีเวลา พรุ่งนี้ค่อยตื่นสายเข้างาน

eThics (อีติ๊กสินะครับ) วันนี้ยังไม่เสียการเสียงานครับ โดนเมียค่อนแคะบ้าง
พรุ่งนี้สิครับเสียงานแน่นอน

คุณเจ๊นัทครับ อ่านหมดครับ ไม่ว่าจะเป็นการปั่น โพสท์ชำรุด
อ้อ แล้วเรื่องชอบผู้ชายตลก ผมมีเพื่อนพรรค์นี้เพียบครับ
สนใจบอกได้ ผมคิดค่านายหน้าไม่แพง (แต่ก็จัญไรพอกับผมนี่แหละ)

ต่อ ผมไม่คิดแซงใครครับ จริง ๆแล้วกะว่าพอได้เป็นเป็ดแล้วจะเลิกโพสต์
เป็นคนไม่ค่อยชอบแมวครับ (เออว่าแต่ทำไมข้ามจากเหามาเป็นกระจั๊วเลย ไม่เคยเป็นแมงกลิ้งขี้)

บวบ เออครับมึง

I'm Nut การทำอะไรซ้ำ ๆ ได้นาน ๆ เป็นคุณสมบัติพิเศษอย่างหนึ่งของพี่ครับ
ตอนช่วยทำแฟนพันธุ์แท้ไอ้มดแดง พี่เคยนั่งดูไอ้มดแดงภาคแรก 98 ตอน
เพื่อนับว่า วี 1 ไรเดอร์ คิ๊ก ไปกี่ที วี 2 กี่ที ดับเบิ้ลไรเดอร์กี่ที โหดกว่านี้เยอะครับ
ปัจฉิมลิขิต พี่ไม่ใช่คนตลกหรอกครับ พี่จัญไร

ครับน้องส้ม ยินดีที่ได้รู้จัก ว่าแต่คนพิเศษนี่ เพิ่มไข่ดาว หรือ เพิ่มลูกชิ้นครับ
สำหรับณัฏ พี่ปฏิเสธว่าพี่ไม่ได้ตลก สำหรับส้ม พี่ตลกก็ได้
ว่าแต่พี่ชอบรูปอวตารที่แล้วมากกว่า ดูร่าเริงดี รูปนี้ดูจิก ๆ ที่มีคนว่าเหมือนกะเทยก็ควรอยู่
(เห็นมั้ยณัฏ พี่เลือกปฎิบัติ กับผู้หญิงที่เพิ่งคุยกันพี่ยังเปลี่ยนคำพูดได้ฉับพลัน หยอดท้ายอีกนิด พี่เป็นคนจัญไรจริง ๆ)

EaRthCh!E* ได้โทรหาไอ้อ้วนพี่รึยัง

eMz Star Dog. ได้พยายามอ่านแล้วครับ โหดพอกัน
ยังพอมีเวลา พรุ่งนี้ค่อยตื่นสายเข้างาน

eThics (อีติ๊กสินะครับ) วันนี้ยังไม่เสียการเสียงานครับ โดนเมียค่อนแคะบ้าง
พรุ่งนี้สิครับเสียงานแน่นอน

คุณเจ๊นัทครับ อ่านหมดครับ ไม่ว่าจะเป็นการปั่น โพสท์ชำรุด
อ้อ แล้วเรื่องชอบผู้ชายตลก ผมมีเพื่อนพรรค์นี้เพียบครับ
สนใจบอกได้ ผมคิดค่านายหน้าไม่แพง (แต่ก็จัญไรพอกับผมนี่แหละ)

ต่อ ผมไม่คิดแซงใครครับ จริง ๆแล้วกะว่าพอได้เป็นเป็ดแล้วจะเลิกโพสต์
เป็นคนไม่ค่อยชอบแมวครับ (เออว่าแต่ทำไมข้ามจากเหามาเป็นกระจั๊วเลย ไม่เคยเป็นแมงกลิ้งขี้)

บวบ เออครับมึง

I'm Nut การทำอะไรซ้ำ ๆ ได้นาน ๆ เป็นคุณสมบัติพิเศษอย่างหนึ่งของพี่ครับ
ตอนช่วยทำแฟนพันธุ์แท้ไอ้มดแดง พี่เคยนั่งดูไอ้มดแดงภาคแรก 98 ตอน
เพื่อนับว่า วี 1 ไรเดอร์ คิ๊ก ไปกี่ที วี 2 กี่ที ดับเบิ้ลไรเดอร์กี่ที โหดกว่านี้เยอะครับ
ปัจฉิมลิขิต พี่ไม่ใช่คนตลกหรอกครับ พี่จัญไร

ครับน้องส้ม ยินดีที่ได้รู้จัก ว่าแต่คนพิเศษนี่ เพิ่มไข่ดาว หรือ เพิ่มลูกชิ้นครับ
สำหรับณัฏ พี่ปฏิเสธว่าพี่ไม่ได้ตลก สำหรับส้ม พี่ตลกก็ได้
ว่าแต่พี่ชอบรูปอวตารที่แล้วมากกว่า ดูร่าเริงดี รูปนี้ดูจิก ๆ ที่มีคนว่าเหมือนกะเทยก็ควรอยู่
(เห็นมั้ยณัฏ พี่เลือกปฎิบัติ กับผู้หญิงที่เพิ่งคุยกันพี่ยังเปลี่ยนคำพูดได้ฉับพลัน หยอดท้ายอีกนิด พี่เป็นคนจัญไรจริง ๆ)

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กร๊าก/  สนค่าสน ขอบคุณพี่ร่มมากๆ ค่า

เลวยั้นเงา

พี่อยากมีปัญหากับเมียเหรอคะ เดี๋ยวจัดให้ หมีโหด~

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ร่มต้องตามคิวดิ

ดูคิวได้จากลายเซ็นส้ม

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 38