หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: ย้อนรอยโจร  (อ่าน 134264 ครั้ง)
โดนตัดหน้าเยอะจัด ..  อ๊าง~

เอาใจช่วยน้องอร ซัดมันให้อยู่หมัดเลยนะ แต่ต้องระวังตัวด้วยนะคะ เจ๋ง

ไปบอกให้ตาเนสเอาปืนมายิงไส้แตกเลย  โวย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

หมอแมวกับพี่อ๋า แย่งกันยื่นมือให้ความช่วยเหลือน่าดูเลยค่ะ กรี๊ดดดดด

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
 กร๊าก กร๊าก

กาก
+ หมี มาตามลุ้นด้วย

เสิร์ซตามดา โหย! เยอะมาก ทำไมตำรวจยังไม่จับนะ  ง่ะ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ไปบอกให้ตาเนสเอาปืนมายิงไส้แตกเลย  โวย

คนละอร โวย
ง่ะ

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
คือว่า เหมือนอ่านเว็บไหนก็ลืม

เค้าบอกว่าแจ้งตำรวจแล้วค่ะ
แต่ตำรวจบอกว่า ต้องรอเจ้าทุกข์คนอื่นอีก  โวย โวย โวย โวย

แจ้งธนาคาร ธนาคารก็บอกว่า ได้แค่จับตามองบัญชีนี้

แล้วเลขบัญชีที่เค้าให้อรโอนไปนั้น
คนละเลขบัญชีที่ตามคนก่อนๆโพสเลยนะคะ
คนละธนาคารด้วย

เค้าคงเปิดไว้หลายธนาคารน่ะค่ะ  หมีโหด~

ยังไงอรก็วอนขอ กำลังใจจากชายหนุ่มทั้งโสด และไม่โสดทั่วประเทศเลยนะค้า  จ๊วบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อรสู้ๆ จับให้ได้ไวๆเลยนะ เจ๋ง

นานๆ จะเข้ามาที
ทำไมต้องรอเจ้าทุกข์คนอื่น   ง่ะ

ไม่ได้กวนตีนนะ แต่สงสัยจริงๆ

เลวยั้นเงา
อรไง เจ้าทุกข์คนอื่น
เก็บหลักฐานไว้ได้ไหม พวกเสียงเสิงอะไรงี้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่งั้นคือเหมือนหลังฐานไม่พอ คือมันมีไม่พอ ไม่สามารถเห็นได้ชัดเจนอะ เหมือนพวกแชร์ลูกโซ่

ประมาณนี้มั้ง

นานๆ จะเข้ามาที
เสียดายค่ะพี่แอน

โทรศัพท์อรอัดเสียงไม่ได้

ใช้ได้แต่ความจำเนี่ยแหละ
เจ้าทุกข์คนอื่น ก็คงหลายคนอยู่ แต่คนพวกนั้น อาจจะโอนโดยที่ไม่รู้จนถึงเดี๋ยวนี้ว่าโดนหลอก  ง่ะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
นั่นสิ   ง่ะ

เลวยั้นเงา
อรบอกว่าตังค์หมด แล้วให้เบอร์แอนไปดิ
จะได้มีเจ้าทุกข์คนอื่น

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เอาเบอร์ร้อยเวรมา จากนั้นก็ไปโทรจากเครื่องสาธารณะ แล้วก็ทำเป็นจะหลอกร้อยเวร กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 27