หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: ย้อนรอยโจร  (อ่าน 134239 ครั้ง)
ชอบวิธีโอนเช็คเด้งอ่ะ

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
แต่เช็คเด้งมันจะเสียประวัติคนออกเช็ครึเปล่าคะ
เพราะกรณีในรูปแบบ บริษัท ธนาคารกำชับมาเลยว่า
อย่าปล่อยเช็คเด้ง เพราะจะติดแบ๊คลิสต์น่ะค่ะ
แต่กรณีบุคคลธรรมดาไม่ทราบว่าเหมือนกันรึเปล่า

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
อิ่มว่ามันรู้ตัวแล้วแหล่ะ  เศร้า

งั้นรอไปอีกซัก 3 เดือน เดี๋ยวมันก็โทรมาใหม่  ฮิ้ววว

ฮ่าๆ ฮือๆ
ทำไมอ่ะอิ่ม   อู้ย..

เลวยั้นเงา
ก็มันไม่โทรมาแล้วอ่ะค่ะ  (อิอิ)

ฮ่าๆ ฮือๆ
ผมว่าน่าจาปลอมเป็น ผู้ให้บริการโทรศัพท์นะครับ แล้วบอกว่าได้รับรางวัลตามที่เค้าแจกๆกันอ่าครับ แล้วบอกว่าให้มารับได้ที่ตึกจริงๆเลย แล้วก็ค่อยจับที่ตึก 5555+

ดูเพ้อเจ้อจัง
แหม  ซ้อนแผนกันมันเลยนะนั่น

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ีตามอ่านทันแล้ว โวย

ผมว่า แจ้งสภาทนายความ จะดีมั้ย
เค้าอาจจะมีวิธี หรือ ข้อกฏหมายมาใช้กับคนเหล่านี้ก็ได้

หรือไม่เราก็โทรไปถาม พวกข้อสงสัย ต่างๆ ที่เราสงสัยกัน

อาจจะช่วยได้ อืมมมมห์

ตัวคนเดียว :]
 เกย์แอบ หรือแบบว่า เนียน ๆ คืนกลับไปว่า จำเพื่อน ๆ ที่เรียนจบมาด้วยกันตอนนั้นได้ไหม
มีสมาคมศิษย์เก่าของรุ่นเรา ที่แบบคอยสานสัมพันธ์ช่วยเหลือเพื่อน ๆ ที่มีปัญหา มีเงินทุนให้กู้ยืม
มีใครแบบ เจ็บป่วย ก็จะไปเยี่ยม โดยมีเงินกองทุนรวม ให้มาเจอมาคุยกัน เนี่ยไมเ่จอตั้งนานแล้ว
จำหน้าแทบไม่ได้แล้ว

อ๋าห์~
ปรึกษานักกฏหมาย ทนายความก่อนก็ได้นี่เนอะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
ครับ
รู้ึสึกว่า สภาทนายความเค้ารับว่าคดีความฟรี

แต่ผมก็ไม่ทราบข้อเท็จจริงเหมือนกัน น้องดำ

ตัวคนเดียว :]
แบบนี้ยังไม่ถือเป็นคดี สภาทนายความยังไม่รับว่าความให้ครับ แต่ขอคำปรึกษาว่าควรทำยังไงน่าจะได้

สภาทนายความ

อีเมล์ legalaid@lawyerscouncil.or.th
โทร. 0-2629-1430 ต่อ 111, 112, 113, 148
สายด่วน 1167
ขอความช่วยเหลือผ่านเว็บ
http://www.lawyerscouncil.or.th/ProjectLaw/help.php

เชิญจ้ะ  เกย์ออก

จุดยืนของคนเราคือส้นตีน!!! คำนี้ความหมายลึกนะ...
ว่างๆก็โทรไปหามันเลยครับ

คุยสารทุกข์สุกดิบ มั่วเรื่องอะไรไปก็ได้ ยาวๆ แบบเพื่อนกันจริงๆ

ดึงให้มันมีเวลาไปหลอกคนอื่นน้อยลง กร๊าก
ตูว่ามันน่าจะรู้ตัวแล้วนะ
ถ้าเกิดยังไงมันก็แค่ปิดเบอร์แล้วก็ไหวตัว หายไปในกลีบเมฆ

จบเรื่องแบบเดียวกะไอ้หลอดเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ต่างกันที่ไอ้หลอดเอาเราไปด่าให้สาวกฟังกันด้วย  กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 27