หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 30

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ ปีใหม่ (เตรียมงาน)  (อ่าน 179336 ครั้ง)

กอลั่มนิสต์ที่จะจัดหน้าเองก็ต้องส่งต้นฉบับมาให้พสอษ. ตรวจทานเรื่องภาษาก่อนครั้งหนึ่งเป็นอย่างน้อย

ใช่หรือไม่ครับ

เออใช่ ไอ้มืดหมี
งั้นส่งตัวข้อความมาให้ พสอษ ก่อนนะ
แต่ว่าต้นฉบับสำมะเหร็จ ส่งได้วันคริสต์มาส (แต่ก่อนหน้านั้นไปให้พี่แอนดูซักติ๊ดด้วยนะแจ๊ะห์) หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ชื่อกอลลั่ม: กำแพงเพชร...หาใช่แค่เมืองทางผ่าน
เป็นกอลลั่มที่ว่าด้วย: พาไปชมสองอุทยานแห่งชาติชื่อดังในกำแพงเพชร
รีวิวกอลลั่มในสารบัญ:
ดวงอาทิตย์เริ่มโผล่พ้นขอบฟ้า
แสงตะวันเริ่มมาแทนที่หมอกขาว
ลมหนาวเริ่มเจื้อยแจ้วทักทาย
จังหวัดกำแพงเพชร ยินดีต้อนรับ

เขียนโดย: ออย
เกี่ยวกับผู้เขียนสั้นๆ : ชายหนุ่ม ผู้ซึ่งความรักมักไม่ทักทาย

// แก้ไข ส่งแนบไฟล์ word มาให้แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ธ.ค. 2008, 12:20 น. โดย ออยจ๊ะ » บันทึกการเข้า

มาแจ้งว่า...
ของผม เดี๋ยวขอจัดหน้าเองนะครับ ฮี่...

ปล.ที่ส่งไปได้รับรึยังครับ
ส่งตอนนี้ทันไหมคะ  (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

ชื่อกอลลั่ม: หมีจริงๆ
เป็นกอลลั่มที่ว่าด้วย: วิธีอยู่บ้านอย่างไร้ค่าของคนตกงาน
รีวิวกอลลั่มในสารบัญ: มายิ้มรับภาวะตกงานของตัวเองกันเถอะ!!

เขียนโดย: หมี & หมีเล็ก
เกี่ยวกับผู้เขียนสั้นๆ : โฮหหหห

หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
พี่แอนส่งเข้าเมวไหนอะ ฮือๆ~

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ส่งตอนนี้ทันไหมคะ  (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

ชื่อกอลลั่ม: หมีจริงๆ
เป็นกอลลั่มที่ว่าด้วย: วิธีอยู่บ้านอย่างไร้ค่าของคนตกงาน
รีวิวกอลลั่มในสารบัญ: มายิ้มรับภาวะตกงานของตัวเองกันเถอะ!!

เขียนโดย: หมี & หมีเล็ก
เกี่ยวกับผู้เขียนสั้นๆ : โฮหหหห

หมีโหด~

ส่งวันไหนอ้ะคะ
เดือนนึกว่าพี่อรจะไม่เขียนแล้ว เลยเอาบาชิๆ เล่มก่อนไปให้สามจัดหน้าแล้ว กร๊าก ไม่รู้มันทำละยัง

ถึงนานา เดี๋ยวพี่ส่งให้ใหม่เลยละกัน

ของพี่ออย:
โอเคค่ะ ไม่ยาวอะไร
แต่มีภาพประกอบด้วยใช่มั้ยคะ? ถ้าไงใส่มาด้วยเลยดีเปล่าเอ่ย

ของเครทคุง:
อยู่ในระหว่างดำเนินการจ้ะ

ให้ส่งรูปไปนี่ ส่งไปให้ทางเมลล์น้องเดือนเหรอครับ หรือว่าไงเอ่ย ปลื้ม

ปล. ผมจัดหน้านี้เองนะ

แทรกมาในไฟล์เวิร์ดแล้วส่งเมวมาก็ได้ค่ะ *-*

เดี๋ยวพรุ่งนี้ส่งให้ครับ  ปลื้ม

พี่พยายามจะส่งวันนี้แหละจ้ะ  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ส่งงานให้ทางจมล.แล้วนะครับ  กรี๊ดดดดด
(ยังไม่ได้ตรวจทานนะครับ เขียนเสร็จปุ๊บส่งให้ปั๊บ ยังร้อนๆอยู่เลย  กร๊าก)

ปล. ไม่แน่ใจว่ายาวเกินโควต้ารึเปล่านะครับ
เขียนเสร็จเพิ่งเห็นว่าล่อไป 7 หน้า word  ง่ะ

ปล.2 ภาพประกอบแนบไปกับไฟล์ word เลยนะครับ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
แอร๊ ชอบ กรี๊ดดดดด
ติดนิดเดียวเองค่ะ เดี๋ยว จมล กลับไปนะคะ

ฮึบๆ ปั่นๆ เดี๋ยวขขอเวลาอีกปุ๊ปนึง ใกล้แล้วๆ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

คำถามถึงเดือนฮ่ะ:

แล้วเดือนได้รับที่เจ๊นัทส่งไปให้ส่งต่อ พสอษ. ยังอะ?

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 30