หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 30

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ ปีใหม่ (เตรียมงาน)  (อ่าน 178694 ครั้ง)

ชื่อ: หนุ่ม
ตำแหน่ง: ฝ่ายประเมินและติดตามผลครับ ปลื้ม

Reading Learning & Sharing
เย่ๆ กรี๊ดดดดด

และขอแนะนำทีมงานใหม่น่ารักมาก คนนี้

กรี๊ดดดดด
                                    v
                                    v
                                    v
                                    v

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สวัสดีครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โวย อ๊ากกกก ผิดคิว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผิดตรงไหน ตูก็น่ารักนะพี่  โวย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ชื่อ: แอน
ตำแหน่ง: เบ๊พี่แอน ฝ่ายโรงพิมพ์ จะให้ทำอะไรก็บอกได้เลยนะพี่
เรียนคอมมาน่าจะช่วยอะไรได้บ้างละเนอะ  เจ๋ง

แนะนำใหม่เลยพี่แอน  กร๊าก
ต่อข้างล่างนะ

นี่ๆ ต้องคนนี้ตะหาก โวย

ยิ้มน่ารัก (เปลี่ยนเป็นโหมดงุงิอย่างเร็ว)

เล่มนี้ถ้ามีเวลา เราจะมีเปิดคอร์สสั้นจู๋เกี่ยวกับการทำโรงพิมพ์ ฟส นะครับ
ใครอยากทำอีแม็กด้วยตัวเอง เอาคอมมาบ้านตูเลย
เดี๋ยวสอนให้ จะได้ช่วยกันแบ่งเบาภาระ

แหมพี่แอนถนัดเลยเชียวคอร์สจู๋สั้นเนี้ย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

เล่มนี้ถ้ามีเวลา เราจะมีเปิดคอร์สสั้นจู๋เกี่ยวกับการทำโรงพิมพ์ ฟส นะครับ
ใครอยากทำอีแม็กด้วยตัวเอง เอาคอมมาบ้านตูเลย
เดี๋ยวสอนให้ จะได้ช่วยกันแบ่งเบาภาระ

อยากเรียนจึ๊กจั๊ก กรี๊ดดดดด

แต่จะมีเวลาเหยอ
งานการก็ต้องทำ
อย่างอื่นก็ต้องทำ แหยะ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
เล่มนี้อาจจะไม่ได้เขียนแน่ ๆ เลย     ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
เขียนกับหมอแมวเช่นเคยครับ หมอคิดเรื่อง ผมเป็นคนวาดรูป   กร๊าก

ปล. กล้ามั้ยใช้คำว่า "เช่นเคย" ด้วย  เกย์ออก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เล่มนี้อาจจะไม่ได้เขียนแน่ ๆ เลย     ฮิ้ววว
เอาของเล่มนู้นมาลงก่อนไง เอาป้ะ หมีโหด~

ยิ้มน่ารัก (เปลี่ยนเป็นโหมดงุงิอย่างเร็ว)

อยากเรียนด้วยอ้ะ ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สอนผมด้วยๆ

ได้แล้ว วันนี้จะเริ่มทำครับ

ชื่อกอลลั่ม: จักรวาลใจ
เป็นกอลลั่มที่ว่าด้วย:
ว่าด้วย แต่ละคนก็มีจักรวาลเป็นของตัวเอง นั่นน่ะ จักรวาลใจ
รีวิวกอลลั่มในสารบัญ: กึ่งข้อเขียน กึ่งภาพวาด กึ่งการ์ตูน กึ่งลายเส้นขยุกขยุย กึ่งบทกวี
กึ่งร็อคแอนด์โรลล์ กึ่งเพื่อชีวิต กึ่งทูล ทองใจ ว่าด้วยเสียงที่เกรี้ยวกราดอื้ออึงบนท้องถนน
และประเทศที่ไม่มีอยู่จริง
เขียนโดย:เก้อ น้ำเพชร เชื้อชม
เกี่ยวกับผู้เขียนสั้นๆ : อดีตพนักงานล้างจานอันดับหนึ่งของลอนดอน
ขอวางฟองน้ำ หยิบดินสอมาเขียนรูปบ้างสักที

I ROCK , THEREFORE I AM

ผมสนใจครับ วันเสาร์หน้าว่างไหมพี่แอน  เกย์ออก

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 30