หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 22

ผู้เขียน หัวข้อ: F0NT AWARD 2008  (อ่าน 91996 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด ฟังด้วย

ไม่ค่อยมาปั่นละอ่ะ
ไม่รู้จะมอบรางวัลยังไงดี  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
บัตรจีบหมี

ผู้ชายของหมียอดเยี่ยมเเห่งปีไง พี่อร

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
5. บุคคลยอดเยี่ยมแห่งปี
พี่แอน
เหตุผล อยากรู้จริงเหรอ ยาวนะ เกย์แอบ

ยาวจริงเหรอ หื่น (ก้มลงดู)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 น้องดำ ไม่เห็นเล้ย

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
แต่..
เรียวลีบเชียว  น้องดำ
แบบเอาสีเงินมาพ่นแล้วจะได้ขาตั้งรถจักรยานน่ะเหรอ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
 เจ๋ง สุดยอดคอมโบแท๊กทีมจากแก๊งค์ 69
เรียวๆ แบบหลอดยาคูลท์รึเปล่าคะ งั้นเหรอ
เอากะเค้าด้วย แล้วจะซวยมั้ยเนี้ยยตู

อ่ะยักษ์  อวัยวะ
เผ่นแล้วครับ

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ถ้ามีด้าย ก็เอามาร้อย แล้วเอาไปเย็บผ้าได้เลย

กาก
ตูไม่มีรูตรงโคนนะ โวย
นอกนั้นก็ใกล้เคียง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ไม่ล่ะ

เลวยั้นเงา
 กร๊าก

พี่แอนนี้เป็นไอดอลผมมานานแล้วครับ ซัก 3 ปีเห็นจะได้ ผมชอบทั้งการคิด เหตุผลต่างๆที่พี่แอนใช้(ทั้งที่ผมเห็นด้วยและไม่เห็นด้วย) มันมีความเป็นไทยอยู่สูงแต่ก็ไม่ถึงกับทิ้งวัฒนธรรมใหม่ๆ ทุกอย่างควบคู่ไปด้วยกัน
แนวคิดที่พี่แอนสื่อออกมา ผมว่ามันเป็นความคิดขั้นพื้นฐานของคนทั่วๆไปนะครับ แต่ มันเป็นความคิดที่เรามักนึกเป็นรูปร่างไม่ออก อารมณ์คล้ายๆว่า "เอ้ย รู้สึกอย่างนี้ แต่เขาเรียกว่าไงนะ.." แต่พี่แอนสามารถสื่อออกมาแบบดิบๆ และทุกคนเห็นก็จะร้อง อ๋ออ..

นอกจากความคิดแล้ว การใช้อำนาจยักษ์ควบคุมสถาณการณ์ต่างๆ ผมว่าทำได้อย่างเหมาะสม
ถึงเว็บ f0nt จะเป็นสังคมบน website แต่ทุกคนล้วนสัมผัสได้ หื่น ฉะนั้นมันก็คล้ายๆสังคมที่มีคนหลากความคิดมารวมตัวกัน และแน่นอน ความคิดที่ต่างมักก่อให้เกิดการทะเลาะกัน แต่พี่แอนก็ช่วยแก้ไขปัญหานั้นได้มาเรื่อยๆ
เอาว่าเป็นพี่คนนึงที่ทั้งฮา ทั้งเก่ง และน่าเคารพครับ  ไหว้

ตูจะไม่ให้อู๋มาบ้านแล้ว เสียว โวย

สรุปแล้ว ก็สั้นอยู่ดีสินะ   น้องดำ

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 22