หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้ายิ้ม!!!!!  (อ่าน 53408 ครั้ง)
เดือนเองลิงก์พันทิปไปแปะไว้ตั้งกะกลางเดือนพฤศจิกายนนะ กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ใช่ๆ เหมือนกันเลยพี่แอน
ป้าบ้านข้างๆ ที่เพิ่งย้ายมา ยังไม่ได้คุย
ก็มาได้คุยเพราะพระจันทร์ยิ้มนี่แหละ

เป็นปรากฏการณ์ที่น่ารักจิ๊บเป๋ง

สวยดีครับ กรี๊ดดดดด

คิดในมุมมองแปลก ๆ ดูว่า
มันเริ่มเมื่อวานตอนกลางคืน
ก็หมายถึงขึ้นเดือนธันวา (เวลาประเทศไทย)

เดือนธันวาคม เดือนสำคัญ พระจันทร์ยิ้ม  อืมมมมห์

ตัวคนเดียว :]
เพิ่งถ่ายเมื่อกี้ค่ะ..  ยิ้มน่ารัก

ถ่ายรูปแล้วก็นึกถึงคนที่อยากให้เขาได้ดูด้วย..
กดโทรศัพท์ไปแล้วเขาบอกว่า มีคนบอกเขาหลายคนแล้ว..  ฮิ้ววว
จริงๆ อารมณ์นี้มากกว่า..  เศร้า

จะสนมันทำไม .. โทร.ไปหาแม่ดีกว่า..  อืมมมมห์

ใส่ชุดสีชมพูด้วย น่ารักๆ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทุกคนคงรู้สึกดีๆเหมือนกันนะครับ
วันนี้รู้สึกดีจริงๆ

^_^
โทรไปที่บ้าน ฝนตกละ อดดูกะแม่เลย ฮือๆ~
โฮ้ยบักเต้ย ที่ต่างจังหวัดมันสวยขนาดนี้เลยเหรอ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รูปสองบักเต้ย อย่างสวย  เจ๋ง

กาก
พี่เต้ยถ่ายเยอะมากครับ

สวยทุกมุม + + +  กรี๊ดดดดด

กร๊าก ตอบช้าไป ..โดนตัดหน้าซะแล้วต๋อย

ชิ

ตัวคนเดียว :]
สวยมากๆเลยครับ เจ๋ง เจ๋ง

ยึนดูอยู่ตั้งนาน

//หมอแมวเป็นคนตลกเนาะ คริคริ คริคริ

DiggityDaw aka วัวโหดด
ขออนุญาตแอ้นำรูปไปแต่งเพิ่มเติมนะครับ
จะเอาไปใส่เรื่องการเมือง
ได้ไหมครับ?

รูปตย.

เกย์ออก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
โฮ้ยบักเต้ย ที่ต่างจังหวัดมันสวยขนาดนี้เลยเหรอ กรี๊ดดดดด
ห่างจากบ้านเอ็ง 10 นาทีเองนะ พ่อลาดปลาเค้า  โวย

รูปสองบักเต้ย อย่างสวย  เจ๋ง
อืมมมมห์

พี่เต้ยถ่ายเยอะมากครับ
เมื่อวานกินเยอะนะครับ  ฮิ้ววว

ปล.เข้าฟอนต์มาตั้งนาน มันไปบวกคนอื่นยังไงอะ ฮือๆ~
วันนี้รู้สึกดี อยากแจก

กดเพิ่มลบใต้จิตพิสัยของด้านซ้ายค่ะพี่เต้ย

รูปพี่เต้ยสวยอ้ะ ขอไปทำเป็นโปสการ์ดได้มะคะ กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ตกข่าวจริง ๆ ผม  กร๊าก

มันจะอยู่ถึงกี่โมงเหรอครับ
หรือว่าอยู่จนพรุ่งนี้ก่อนพระอาทิตย์จะขึ้นไรแบบนี้

เผื่อว่ากลับหอไปจะได้ยังทันดู  (เหงื่อแตกพลั่ก)

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 13