หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้ายิ้ม!!!!!  (อ่าน 53398 ครั้ง)
// เพิ่งเห็นจู๋นี้  ไปปั่นอยู่จู๋ฝึกถ่ายรูปอยู่

เมื่อวานตั้งใจว่าจะเอากล้องไปถ่ายบนตึกสิบสอง
แต่ลืม  เพราะวันนี้มัวแต่ตรวจหวย

เห็นอีกทีตอนออกไปเตะบอล
เสียดายมากครับ

ไม่ได้ถ่ายมา  ชาร์จแบตกล้องรอไว้แล้วนะเนี่ย

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
อันที่ตายิ้มด้วยน่ารักอ่ะเบลล์  กรี๊ดดดดด

อันบัน ♥
ยิ้มกันทั่วไทยเลย  ยิ้มน่ารัก

ตัวคนเดียว :]
ภาพจากภายในวัดพระธรรมกายครับ

๐สด ๆ ร้อน ๆ พระจันทร์ อมยิ้ม หวาน ๆ ครับ ฮี่ๆ

ภาพนี้หน้าวิหารหลวงปู่(สด จนฺทสโร)

กดกันมันมือเลย 555+ ง่ะ

ยิ้มได้สะใจดีจัง

แถมรูปวิหารหลวงปู่(สด จนฺทสโร)

๐ความรักไม่ใช่สิ่งที่มีค่าที่สุดในชีวิต๐แต่ความรักทำให้ชีวิตมีค่ามากที่สุด๐
นั่งดูทีวีอยู่ในห้อง พี่โทรมาบอกมีพระจันทร์ยิ้ม
ก็งงๆ เฮ้ย อะไรวะ ก็วิ่งลงไปที่ร้าน อ๋อ เห็นแล้วก็เลยวิ่งกลับมาที่ห้องขึ้นไปบนดาดฟ้า

ด้วยความที่อยากได้รูปมากวันนี้ ขึ้นไปดาดฟ้าก็ยังไม่พอ
ขาตั้งกล้องเรามันอันเล็ก ไม่สูงพอจะพ้นกำแพงของเพดาน

ก็เลยปืนขึ้นไปบนแท็งก์เก็บน้ำ
ขาขึ้นก็เอากล้องใส่ขาตั้งกล้องชูๆ พาดๆ ไปวางไว้ก่อน ก็ไหว
แล้วปีนท่อส่งน้ำขึ้นไป
แต่ตอนขาลงนี่สิ เฮ้ย.. ลงไม่ได้  ง่ะ

รออยู่ตั้งนานมีคนขึ้นเดินมาดูพระจันทร์บนดาดฟ้า ก็เลยเรียกเขาให้มาช่วยรับกล้องกับขาตั้งลงไปก่อน
แล้วก็ค่อยกะระยะโดดลงมาบนท่อน้ำที่วางคู่กัน มืดๆ นี่ถ้ากะระยะผิดไข่แตกแน่ๆ

ขาสั่นไปหมดเลย  (เหงื่อแตกพลั่ก)

Thailand Land of Smile ^v^

Today you , Tomorrow me.
5555555+ พี่โอ้เอ้  กร๊าก

กาก
ดีนะพี่โดดมาไม่พลาดไม่งั้นนะ  ง่ะ

๐ความรักไม่ใช่สิ่งที่มีค่าที่สุดในชีวิต๐แต่ความรักทำให้ชีวิตมีค่ามากที่สุด๐
เห็นรอยยิ้มนี้แล้ว
นึกถึงปากปลาปั้กเป้าพันธุ์น้อยใหญ่ หยี

ป.ล.
1. เมื่อกี้ผัว คราวนี้เมีย(ตัวจริง)
2. เจ๊ใจดี +ให้ทุกคนที่เอารอยยิ้มมาแจก  ยิ้มน่ารัก

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
        ฝากฟ้าช่วยส่งยิ้ม          ฉันไป
เธอช่างอยู่แสนไกล               พี่เศร้า
สนามบินที่เมืองไทย              ยังบ่ เปิดนา
วันที่สี่น้องเข้า                      ถึงบ้าน ได้ฤๅ
ฮือๆ~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ขออนุญาตแอ้นำรูปไปแต่งเพิ่มเติมนะครับ
จะเอาไปใส่เรื่องการเมือง
ได้ไหมครับ?

รูปตย.

เกย์ออก

ยินดีอย่างยิ่งค่ะหมอ ..
ว่าแต่..หมอแมวเป็นหมอจริงๆ แน่เหรอคะ  กร๊าก

รูปสวยกันทั้งนั้นเลย.. ของโอ้เอ้สวยมากๆ ..
คุ้มแล้วกับที่เสี่ยงชีวิตไปถ่ายมาค่ะ  หยี

+ให้กับความพยายามพี่โอ้เอ้ครับ   หยี

ตัวคนเดียว :]
ใช้กล้องคอมแพคท์ถ่ายแล้วเบลอ แต่ก็ได้ภาพแปลกๆมาแบบไม่ได้ตั้งใจครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ธ.ค. 2008, 21:42 น. โดย edมาหยอก » บันทึกการเข้า
ภาพแรกเหมือนพระจันทร์เกย์เลย มีขนตาปลอม  กร๊าก

กาก
ข้างบนสวยดีอ่ะครับ เจ๋ง

//+พี่โอ้เอ้เลย เสี่ยงไข่เพื่อฟ้ายิ้ม อู้ย.. เจ๋ง กร๊าก

DiggityDaw aka วัวโหดด
อดเลยตู  ฮือๆ~ ฮือๆ~ กินเอ็มเคอยู่มีคนโทรมา ออกจากเอ็มเค มันไปแล้ว

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 13