หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากลองของ เผื่อจะได้ปล่อยของกะเค้  (อ่าน 23740 ครั้ง)
เพิ่งจะหัดทำเลยอยากให้พี่ๆ ช่วยติหน่อย  ไหว้
เผื่อจะได้ปล่อย ฟ0นต์ กะเค้าบ้าง ฮี่ๆ

จัดให้ครับ ช่วงนี้ยังทำไม่ครบทุกตัว แต่เร่งๆอยู่  ปลื้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ธ.ค. 2008, 22:34 น. โดย maggotgluon » บันทึกการเข้า

If u don't know to go left or right, why don't you go forward.
my work
โห

อลังการมากครับ
ขอแบบซูมๆ ดูใหญ่ๆ หน่อยจ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กรี๊ดดดดด สวยมากๆ

ไม้โทกับสระอึทับกันมากไปหน่อยเปล่าคะ  ฮิ้ววว

ปล. ฟอนต์ ไม่มีไม้โทจ้ะ  เจ๋ง

ตรงคำว่า "ไว้ซึ่ง" เหรอครับ
ไม่รู้จะแก้อย่างไรจริงๆ ไม่ล่ะ

ปล.แก้คำผิดให้แล้วครับ ขออภัย ไหว้

If u don't know to go left or right, why don't you go forward.
my work
ตัว ไ ไฮโซมากเลยอะ  กรี๊ดดดดด

กรี๊ดดดดด  โหย สวยๆๆ

ผมว่าแต่งช่องไฟอีกนิ๊ดดดดนึงตรงหน้าสระแอ
มันติดกะตัวหน้าไปหน่อยรึเปล่าครับ
หรือเป็นงี้ดีแล้ว

อ๊ะยังไง จะติก็ไม่กล้าติ กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
โห เห็นแบบใหญ่ๆ แล้ว อลังการมาก กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฟอนต์แนวมากๆ  ว้าววว

... หะ รู หะ รา มากเลยครับ ชอบๆ ...
... แต่ผมว่าถ้าเพิ่มช่องไฟระหว่างตัวอักษรได้จะดีมากเลยครับ โดยเฉพาะสระอะ ...
... ไม่งั้นต้องเอาไปใช้แบบใหญ่ๆอย่างเดียว แบบเล็กๆคงติดกันเป็นพรืดมาก จนอ่านยากอ่ะ ...

3cษ

^
... เข้ามาคุณดิท ...
... ขออำไพ ตั้งใจจะกดไอ้ตัวนี้จ้ะ  เจ๋ง ...

ฮือๆ~
^
... อันนี้กดไม่ผิด ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ธ.ค. 2008, 01:19 น. โดย pixel » บันทึกการเข้า

-Living without a goal is nothing-
เอ่อ อีโมแรงไปมั้ยคะ ง่ะ
ขอญาต -1

อ้ะ แก้แล้ว งั้นบวกคืน หมีโหด~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ธ.ค. 2008, 02:05 น. โดย 蓝月 (lán yuè) » บันทึกการเข้า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สระ ไ  กับ  ล   สวยจังอะค่ะ  (แจ๋ว แจ๋ว)

แต่ถ้าเป็นตัวเล็กๆ คงอ่านยากน่าดูเลย  เห็นแล้วคิดถึงลายมืออาจารย์ภาษาไทยสมัยประถม  ยิ้มน่ารัก

เพิ่งเข้ามาเห็น  เจ๋ง

สวยงามครับ

นึกถึงฟอนต์ จามรมาน เลย

ตัว ษ ระวังตรงจุดตัดของเส้นนะครับ   ฮิ้ววว

perfectionist

สวยมากค่ะ
ถ้าทำเสร็จแล้วจะขอไปให้แม่ใช้ (แม่สอนภาษาไทย ชอบฟอนต์แบบนี้มาก)

แต่ว่าไม้หันอากาศกับไม้โท พออยู่รวมกัีนแล้วสู๊งสูง ต่ำกว่านี้อีกนิดได้ไหมคะ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
เสร็จไวไว นะครับ  เจ๋ง

... หะ รู หะ รา มากเลยครับ ชอบๆ ...
... แต่ผมว่าถ้าเพิ่มช่องไฟระหว่างตัวอักษรได้จะดีมากเลยครับ โดยเฉพาะสระอะ ...
... ไม่งั้นต้องเอาไปใช้แบบใหญ่ๆอย่างเดียว แบบเล็กๆคงติดกันเป็นพรืดมาก จนอ่านยากอ่ะ ...

3cษ

^
... เข้ามาคุณดิท ...
... ขออำไพ ตั้งใจจะกดไอ้ตัวนี้จ้ะ  เจ๋ง ...

ฮือๆ~
^
... อันนี้กดไม่ผิด ...

นี่แก้แล้วเหรอคะ ง่ะ

หน้า: [1] 2