หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: แบ๊งค์ปลอม กำลังระบาดดดดด  (อ่าน 15509 ครั้ง)
จับลูบแล้วมันสากๆแบบของจริงเลยมั้ยครับ ลองปริ้นเองแล้วเหมื้อนเเหมือน แต่มันลื่นๆไปหน่อย  หมีโหด~

อ้างอิงไว้ เบลล์จะได้ถูกจับ  แบร่

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ไปซื้อแบงค์ปลอมราคา 1000 บาทมาครับ  หมีโหด~

5 บาท มี 10 ใบแน่ะ

สรรหาของเล่นมาขายได้ถูกจังหวะจริงๆ  กร๊าก

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
แหมะ !~   คนปลอมนี่เก่งนะครับ เหมือนเป๊ะ ดูแทบไม่ออก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ของจริงยกส่องดูจะเห็นเทพมังกรนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เมื่อกี๊จับแบงก์พันทำไมรู้สึกว่ามันลื่นๆ กร๊าก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ทิชชู่ก็มีทำไมเอ็งไม่เอาเช็ดวะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 2 [3]